Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi Về Cách Hủy Lời Mời Kết Bạn Trên Facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Sang nôbiti, 31/3/13.

Lượt xem: 17,686

1. Sang nôbiti Thành viên cấp 2

Mình kết bạn linh tinh trên facbook...bây giờ facebook chặn những lời mời kết bạn của mình " Nhiều người không đáp lại lời mời kết bạn của bạn. Gửi lời mời kết bạn đến những người không biết bạn là vi phạm Điều khoản của Facebook. Nếu bạn tiếp tục gửi lời mời kết bạn đến những người không biết bạn, bạn có thể bị chặn thêm bạn bè vĩnh viễn. Learn more.
    The block will be active for 3 days and 23 hours more."
    cho mình hỏi cách hủy những người mình gửi lời mời kết bạn ...^^

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

vào profile người ta, có nút rút lại lời mời kết bạn...anh biểu đi send request lung tung
    secret.mfml thích bài viết này
  3. huypdu

huypdu Thành viên cấp 1

thế kia là bị chặn 3 ngày rôi, đợi 3 ngày sau rồi tiếp tục add tiếp :))
  4. Sang nôbiti

Sang nôbiti Thành viên cấp 2

mình kết bạn nhiều lắm k nhớ những ai...lên k thể vào trang cá nhân của họ được .. chắc phải đợi 3 ngày nữa nhỉ bạn:-/
  5. nhocwin245

nhocwin245 Mới đăng kí

bạn vào phần Nhật Kí hoạt động rùi vào " bạn bè" bên trái màn hình, nó sẽ hiển thị tất cả những gì liên quan như bạn đã gửi lời mới cho ai, kết bạn với ai, ai muốn kết bạn.... click vào hủy lời mời là ok rùi ^^ nhưng vẫn phải chờ khi nào nó cho kết bạn lại. ^^
  6. Lâm Bùi

Lâm Bùi Thành viên cấp 2

Hình như không liên quan đến chuyên môn thì phải
  7. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

hủy sao được nó block ít hôm đừng có kết bạn nữa rồi sẽ được thả
  8. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

cái này là block do bạn gửi request quá nhiều, cũng đáng thôi, kêu ca làm gì, ngờ u ráng chịu:|
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Lâm
    Ý thím là sao?. Đây là box về Facebook mà?.
    Hải Trang thích bài viết này
  10. DeadForLove

DeadForLove Mới đăng kí

ko sao đâu bạn a,chờ mấy hôm lại add như thường,3 ngày ,lần sau thì 7,sau nữa 7,nữa thì 15 nứa thì 15 nữa thì chưa thủ :D
    Sang nôbiti thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn