Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về đèn chụp ảnh trog nhà ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Tadneit95, 10/9/13.

Lượt xem: 2,695

1. Tadneit95 Thành viên cấp 1

E muốn mua một chiếc đèn để chụp ảnh trog nhà k bị đổ bóng xấu vì đèn trên cao chiếu xuống. E chụp cho shop thời trang, họ dùng toàn đèn vành nên nhìn màu quần áo lúc chụp k đc rõ mà ra ngoài trời thì vướng víu quần quần áo áo. Câc bac có thể tư vấn cho e dc ko ạ :-< ?

...
  2. Tony.Nguyen

Tony.Nguyen Thành viên cấp 1

bác ko nói kinh phí bao nhiêu thì hơi khó, chịu chơi thì 1 cái đèn youngnuo + 1 chân đèn + softbox medium size + 1 bộ trigger, loanh quanh chắc tầm 5 củ, set up phang thẳng mặt luôn ra hình long lanh mà ko sợ bị out nét!
  3. Tadneit95

Tadneit95 Thành viên cấp 1

chắc mình chỉ cần đèn vs softbox thôi ko cần trigger. Kinh phí dưới 2tr :(
  4. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Trigger mà k cần thì hơi nghiệp dư nhá bạn :8-|
    Tadneit95 thích bài viết này
  5. Tadneit95

Tadneit95 Thành viên cấp 1

thì đúng là mình nghiệp dư mà :(
  6. hoangnn

hoangnn Mới đăng kí

trigger khá rẻ mà bạn, 450k - 600k bạn đã có 1 bộ trigger rồi, không phải lúc nào cũng gắn đèn trên máy nên buộc phải có trigger - nhất là khi chụp s/p.
  7. ngoclinh93

ngoclinh93 Thành viên cấp 1

đèn quan trọng cách chiếu nữa

Ủng hộ diễn đàn