Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về : Mua Laptop nào dùng cho họa viên kiến trúc - giá 20triệu - 04.2014

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi CuBin80, 9/4/14.

Lượt xem: 3,383

1. CuBin80 Mới đăng kí

Chào các anh chị và các bạn !
    * Trước hết mình xin lỗi BQT vì chủ đề tương tự đã có trong diễn đàn, nhưng nó đã khá cũ, mình xin được mở chủ đề này. Nếu có gì đó chưa đúng, mong BQT thông cảm, vì thực sự đang rất cần tư vấn.

Mình đang có dự định mua 1 Laptop giá khoảng 20tr có thể nhỉnh hơn 1 chút cũng được, nhưng rong ruổi khắp sài gòn cũng không biết nên chọn mua cái nào cho "Bền, Rẻ và phù hợp với công việc".
    Công việc hiện tại của mình là họa viên kiến trúc, chủ yếu phải dùng Cad, Shop và 3dMax.

Mình gởi bài viết này rất mong các anh chị và các bạn có kinh nghiệm chỉ bảo giúp. vì thực sự rất cần nên rất mong các chia sẻ càng cụ thể càng tốt cuả mọi người, như Hãng máy, cấu hình, mua chỗ nào uy tín tại Sài gòn (gđ, bạn bè mình thường mua của Phong Vũ, nhưng hình như ở đây giá hơi cao thì phải) ...

Xin chân thành cảm ơn sự giúp đỡ, chia sẻ của mọi người
    Thân!

...
  2. laptopno1.com

laptopno1.com Mới đăng kí

Bạn có thể tham khảo bên mình, sau đây ;là một mẫu bạn có thể tham khảo :
    HP ENVY 15 Core i7 4700MQ - 8GB - 1TB - Full HD - VGA GF 740M GT 2GB - Win 8 - USA
    ASUS N550JV-CN253H/ CN329H Core i7-4700HQ - 8GB - 750GB - VGA 4GB - Full HD - Win 8
    MSI GE60 2PC-235 Apache Core i5 4200H - 4GB - 750GB - VGA GTX 850M - Full HD

Với những mẫu này đảm bảo đủ sức chiến về đồ họa, phù hợp với nhu cầu của bạn
  3. doantronghiep

doantronghiep Thành viên cấp 1

em thay khoang 20tr bac cu lam con macbook pro ma dung
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn