Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về mua máy ảnh tầm 3tr

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi khanhthuy, 22/12/14.

Lượt xem: 2,464

1. khanhthuy Mới đăng kí

Chào các anh chị trong diễn đàn. Em là sinh viên, cũng có máu me chụp ảnh nhưng điều kiện kinh tế eo hẹp quá. E tính mua máy dùng trong mấy năm sv rồi sau này nếu có đk thì lên đời máy sau. Vậy nhờ anh chị tư vẫn giùm em xem tầm tiền 3tr có máy nào chụp ổn ổn ko ạ. E xin cảm ơn!!! :) :) :)
    P/s: cho e hỏi thêm là nếu mua máy cũ thì cần chú ý những điểm ji trên máy ạ...

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/12/14
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Muốn chơi KTS bt hay DSLR :D
    khanhthuy thích bài viết này
  3. khanhthuy

khanhthuy Mới đăng kí

Tiền đấy thì chỉ chơi KTS thôi chứ sao bơi đc DSLR hả a Dư #:-s:|
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

KTS thì thấy giờ 1-2tr cũng đủ chơi rồi! Thử chọn mấy dòng Cypershot của Canon xem sao :D
  5. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên cấp 2

thêm nữa mua 450D đc bạn ạ,dùng KTS làm gì b ơi
  6. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

3tr mua compact đảm bảo hiệu năng ăn đứt đầu tư vào DSLR.
  7. thanhtam1687

thanhtam1687 Mới đăng kí

quan tâm cũng đang tính mua 1 em, vì em cũ đã ra đi. Đang phân vân giữa Sony Cybershot W800 với Canon IXUS 145. anh em có ý kiến nào khác hok? tầm giá khoảng 3tr đổ lại. chủ yếu chụp hình phong cảnh lung tung vì hay đi chơi nên kiếm cái gọn nhẹ. Nếu được cái nào chụp ban đêm ko flash, ít noise 1 chút thì càng tốt, có chống rung quang học thì càng tốt. hehehe.

Ủng hộ diễn đàn