Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về phân trang trong blogspot

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi polipham, 12/5/15.

Lượt xem: 2,036

1. polipham Mới đăng kí

Hi All,

Mình đang sử dụng website blogspot: toyotatancang[dot]net nhưng lại bị lỗi chỗ phân trang.

Mình set 10 bài một trang nhưng nó chỉ hiện thị 3 hoặc 4 bài/trang. Bấm tới trang thứ hai thì bị mất bài viết. Mình không rành lắm nên mong mọi người hỗ trợ.

Xin cám ơn!

...
  2. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

// Bấm tới trang thứ hai thì bị mất bài viết.
    Mình nghĩ là do bạn copy code nhung chưa sủa lại id của trang
  3. polipham

polipham Mới đăng kí

Mình làm theo noct-land[dot]blogspot[dot]com/2011/03/tien-ich-phan-trang-pagenavi-va-mot-so.html

Bạn có cách nào giúp mình với, trang này của mình là trang thương mại nên phải chỉnh chu !!!
  4. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

phân trang mình vào thấy có lỗi gì đâu.
    Còn số bài viết hiển thị bạn có thể vào: Bố cục--> Chỗ Bài đăng trên blog thì chọn vào chỉnh sửa --> Số bài muốn hiển thị :) Bạn thử xem được không gl
  5. polipham

polipham Mới đăng kí

Mình để số bài hiện thị là 20
    Trong mục sitting mình để là 10
    Nhưng nó vẫn hiện thị là 4, hoặc 5 bài trên một trang. Các trang tiếp theo thì bị mất bài!
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

polipham thích bài viết này
  7. polipham

polipham Mới đăng kí

Good Job! Làm mình mày mò từ bữa đến giờ :D Cám ơn Phạm Hữu Dư

Ủng hộ diễn đàn