Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về vấn đề bản quyền âm thanh trên youtube

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi VyVyPham, 16/12/16.

Lượt xem: 1,881

1. VyVyPham Mới đăng kí

mọi người ơi cho e hỏi 1 vấn đề này xíu đc k ạ, e đang thắc mắc cái vụ bản quyền âm thanh bên youtube, mà qua giờ e cũng xem nhìu trên gg rồi, e cũng có chỉnh sửa lại chút âm thanh bằng audacity nhưng cũng chẳng khác nhiu, k biết mọi người có cao kiến gì không giúp cho tụi đàn e với ạ, e cám ơn mọi người bằng cả trái tim :)

...
  2. hoangcf

hoangcf Banned

mình thấy họ biến đổi âm thanh kiểu gì mà toàn tập video bị méo giọng đi là hết bản quyền
    VyVyPham thích bài viết này
  3. VyVyPham

VyVyPham Mới đăng kí

hoangcf mình cũng dùng bên audacity tăng giảm tần số bớp méo chất lượng âm thanh cũng thấy không ổn, đều bị bắt tại trận, mình làm vừa vừa thôi à chứ làm quá âm thanh bất gớm cũng k đc ^^
  4. LucasMc

LucasMc Mới đăng kí

Dùng sound trên audiojungle thử xem
  5. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Cách hữu hiệu nhất là tôn trọng bản quyền.
    Người ta cấm dùng thì đừng có dùng.
    VyVyPhamh_ds thích bài viết này.
  6. DUKA

DUKA Mới đăng kí

Nếu bạn đăng chơi thì không bật kiếm tiền thì đăng lên ko sao cả. Còn nếu bạn đã xác định muốn kiếm tiền từ youtube thì hãy học cách tôn trọng bản quyền đã
  7. nguyenhongson

nguyenhongson Thành viên cấp 2

Có nhiều nguồn No-Copyright sound lắm bạn tìm thử xem có ưng không chứ YT bắt bản quyền chặt lắm.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn