Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi ý kiến các bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi stbilly88, 17/11/12.

Lượt xem: 2,077

1. stbilly88 Thành viên cấp 2

Trong 2 màu này có 1 màu mình chỉnh. Còn 1 màu là một người chỉnh. Xin hỏi ý kiến các bạn 1 trong 2 tác phẩm các bạn thích tone màu nào hơn. Giúp mình cái, biết để mình định hướng màu sắc theo tone màu yêu thích của mình. thank
    Mình không phải khoe mẽ đâu các bạn à

...
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  2. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

2 cái này nhìn không khác nhau là mấy!
    vs lại không phải ảnh nào cũng áp dụng nguyên 1 màu đc
    mỗi ảnh khác nhau thì có xu hướng làm màu khác nhau!
    ảnh nào mà bạn cũng để style này thì nhìn ko được đẹp lắm! >"<
  3. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

pic 1 màu nhẹ nhàng , đẹp nhưng mà khi hòa trộn layer thì có cái lỗi là để nhưngc vết xước của giấy không biết là bác ấy vô tình hay cố ý .
    Pic 2 mầu đậm quá nên cháy nhưng bác này tỷ mỷ hơn khi hòa trộn layer vì đã xóa các vết xước
    Với ý kiến của tớ là thích những cái xưa cũ thì mình thích pic 1 vì màu nhẹ nhàng và có thêm vài vết xước nữa , cái hay là ở chỗ xước ấy !
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Thích màu của pic 2 :like:
  5. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Làm xong nhìn cái cục đá (hay bê tông gì đó) đẹp đấy bạn :like:
  6. stbilly88

stbilly88 Thành viên cấp 2

Cái chổ xước ấy mình không có mẫu để hòa trộn thôi
    Dù sao củng cám ơn bạn rất nhiều
  7. stbilly88

stbilly88 Thành viên cấp 2

Hihi. Cám ơn bạn. Nhưng để lên đến đó là cả một vấn đề bạn à. Mổi người thích một màu sắc khác nhau và củng do tâm trạng nữa. Mình thích tone vàng và nâu trầm vì tâm trang hiện giờ của mình chưa khá lắm. Nhưng không chắc sau này bạn sẻ không thấy mình không thay đổi

Ủng hộ diễn đàn