Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khám phá 25 mẫu phòng bếp đẹp với view ấn tượng nơi cửa sổ (Phần 2)

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến trúc - Nội thất đẹp' được đăng bởi tungnc273, 29/9/15.

Lượt xem: 2,736

1. tungnc273 Banned

Một nhà bếp sẽ sở hữu cho mình một khung cửa sổ lớn hay nhỏ giúp bạn có thể tìm kiếm những vùng biển xinh đẹp hay ngọn núi cao…Khung cảnh thư giãn sẽ truyền cho bạn cảm hứng để làm việc và học tập hiệu quả. Hãy cùng chúng tôi ngắm những mẫu phòng bếp ấn tượng với view ngoài trời đẹp để bạn có được những giây phút ngọt ngào mỗi khi bước vào gian bếp nhỏ nhà mình.

Khung cửa sổ nhỏ hẹp nhưng bạn có thể khám phá ra một chân trời mới, thảm cỏ xanh mướt mộc mạc, giản dị bên ngoài.

Màu vàng dễ thương nổi bật trên phông nền màu trắng tinh khôi tăng thêm sự dễ thương và thích mắt cho không gian phòng bếp. Thay vì nhìn thấy một khu vườn thì chúng ta lại nhìn thấy một bức tường tạo nên sự mới lạ cho bạn.

Kiến trúc sư thiết kế nội thất nhiều khung cửa sổ nhỏ thuận lợi cho bạn có thể ngắm cảnh trời mây, non nước và cây cỏ.

Phòng bếp sử dụng nhiều chất liệu gỗ mang đến cảm giác gần gũi, pha chút cổ điển cho căn phòng. Nhìn ra ngoài khung cửa sổ là một khu vườn xinh đẹp mà bạn phải trầm trồ, khen ngợi bởi vẻ đẹp của nó. Đó sẽ là một cái nhìn tuyệt vời từ phòng bếp nhà bạn.

Điều chúng tôi ấn tượng chính là trần nhà cao được thiết kế mới lạ với căn gác lửng lạ mắt làm tăng thêm vẻ hiện đại và sang trọng cho phòng bếp. Ngoài ra, bạn có thể tận hưởng không khí trong lành cùng vẻ đẹp trữ tình của bãi biển là điểm ấn tượng của phòng bếp này.

Một đại dương bao la, mát mắt là khung cảnh tuyệt vời nhất bạn có thể chiêm ngưỡng. Gian phòng bếp nhà bạn giống như một con tàu đang trôi nổi giữa đại dương rộng lớn.

Một căn bếp hiện đại với khung cảnh cửa sổ lớn giúp bạn có thể ngắm hoàng hôn và bình minh. Đó thực sự là một ý tưởng tuyệt vời dành cho bạn nếu muốn nhìn màu sắc khi mặt trời mọc.

Phòng bếp sử dụng gam màu tối khiến cho gian phòng trở nên đơn điệu và nhàm chán. Kiến trúc sư sử dụng kính bao xung quanh phòng bếp có thể nhìn thấy rõ một khu vườn tuyệt đẹp đủ màu sắc sặc sỡ bên ngoài. Có lẽ đây chính là một không gian mà bao người mong muốn.

Phòng bếp trở nên quyến rũ với cái nhìn mát mắt ra ngoài đại dương xanh. Chỉ cần ngắm hoàng hôn trên biển khiến cho bạn quên đi bữa ăn của mình mà chỉ lặng nhìn cảnh sắc thiên nhiên. Đó chính là điều tuyệt vời mà thiên nhiên ban tặng cho chúng ta.

Bạn sẽ cảm thấy vô cùng tuyệt diệu khi được ngắm toàn cảnh thành phố hay một vùng quê yên bình.

Sau những xô bồ của cuộc sống, bạn trở về với căn nhà thân yêu của mình và tận hưởng cảnh sắc về đêm lặng lẽ, lung linh và huyền ảo. Những ánh đèn lung linh của thành phố thêu dệt trong tâm tưởng chúng ta về một cuộc sống đầy màu sắc và sống động.

Khung cửa kính lớn giúp cho bạn có thể dễ dàng nhìn thấy rất nhiều cây cối rậm rạp.

Từ khung cửa sổ trên cao, một hòn đảo nhỏ hiện ra trước mắt bạn với cuộc sống tấp nập đang diễn ra. Sẽ rất thú vị nếu bạn có thể thực dậy và bình minh để ngắm mọc trời mọc.

Nguồn :
    Code:
    http://noithatae.vn/kham-pha-25-mau-phong-bep-dep-voi-view-an-tuong-noi-cua-so-phan-2/

...
  2. thanhphung5394

thanhphung5394 Mới đăng kí

wow! đẹp quá đi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn