Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm một clip để bái bai tuổi 19

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Youvy, 2/1/15.

Lượt xem: 2,078

1. Youvy Mới đăng kí

Clip này tớ thử kết hợp animation với clip quay từ camera, lúc làm thấy hơi rối và làm xong thì còn nhiều chỗ trục trặc, chỉnh sửa mấy lần. Nhưng giờ post cho mọi người xem luôn, không muốn để lố qua năm mới nhiều quá :D

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/1/15
    Phạm Hữu Dư, Noctune, khúc3 người khác thích bài viết này.
  2. rinz

rinz Thành viên cấp 1

:like: bạn có cùng chung suy nghĩ với mình ;)
    Youvy thích bài viết này
  3. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

ý tưởng kịch bản hay á thớt nhưng hình ảnh ko dc mượt trôi chảy cho lắm nên cho thêm hiệu ứng dessole vào sẽ mượt ko bị giật hình
  4. duongfonui

duongfonui Thành viên cấp 1

cug dep do ban
  5. Youvy

Youvy Mới đăng kí

kenzkuo0 dessole nằm chỗ nào vậy bạn? hay là dissolve
  6. vietvuong

vietvuong Thành viên cấp 2

Mình mới nhận ra điều này năm 21. Tính ra thì ngồi miết 1 chỗ làm việc, ngày nào cũng lặp lại như ngày nào. Riết cũng chán. May quá là qua Tết ta mình sẽ thực hiện cái gọi là ấp ủ. :)))~
  7. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

uh, nó đó tại mình viết nhầm, nó nằm trong transition ak, phần mềm nào cũng có
  8. Youvy

Youvy Mới đăng kí

9. vietvuong

Youvy TP HCM luôn hả? Bữa nào bày làm cái clip luôn nhờ.. Thấy hay hay mà ko biết.
  10. Youvy

Youvy Mới đăng kí

ừ tp HCM. ok nhưng cách hơi rối với làm lâu :D
  11. vietvuong

Mình thích cái ghép ảnh lên cuốn vở đoạn gần cuối thì phải.. Cần cài phần mềm gì thế bạn Youvy
  12. Youvy

Youvy Mới đăng kí

vẽ trên Adobe Flash chỉnh transparent, ko nền đó, export ra png rồi bỏ vào Vegas Pro ghép lại.
    Noctune thích bài viết này
  13. rinz

rinz Thành viên cấp 1

Youvy lúc nào rãnh bạn dạy mình qua trực tuyến đc ko,mình thích làm kiểu này nhưng ko biết làm :'(
  14. Youvy

Youvy Mới đăng kí

rinz để mình làm một clip hướng dẫn rồi đăng lên đây luôn.
    Noctune thích bài viết này
  15. rinz

rinz Thành viên cấp 1

Youvy thanks bạn nha, nhưng nói trước mình ko có trí tưởng tượng khi vẽ tay :-s
  16. khúc

khúc Thành viên cấp 1

hay nhỉ
  17. sieulink

sieulink Thành viên cấp 1

mình đang tính làm 1 cái thì cái ổ cứng chứa dữ liệu đột tử jo` chả biết phải làm sao, biết bao nhiêu là kỉ niệm hình ảnh :(
  18. huongwebdesign

huongwebdesign Mới đăng kí

Hay đó chứ...good
  19. Noctune

Noctune Thành viên cấp 1

tuyệt vời !!!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn