Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu làm ảnh tặng bạn gái

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi michealkingnd91, 15/6/13.

Lượt xem: 3,961

1. michealkingnd91 Thành viên cấp 2

các bác xem giúp em pic này em làm đã ổn chưa ạ ! có j cần chỉnh sửa không ạ :)
    [​IMG][/IMG][​IMG]
    Code:

...
    Long Khánh thích bài viết này
  2. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Đẹp ớ, nhưng tặng xong thì bạn gái bạn sẽ dùng ảnh làm gì dc nhỉ :-/
    michealkingnd91 thích bài viết này
  3. Lich

Lich Thành viên cấp 2

Bạn nên thay nền đen thành nền khác như vàng ám chẳng hạn. Cái ảnh sáng trong khi nền đen thì tương phản quá. Kiếm cái nền khác đi
  4. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

tặng bạn gái thì nên cho cái nền tươi sáng chút
  5. michealkingnd91

michealkingnd91 Thành viên cấp 2

Mezzazzy mình làm tặng bạn gái mình! còn làm j thì mình cũng ko rõ! cơ mà chắc là làm hình nền bạn ạ :) cám ơn bạn đã góp ý nhé! :)
  6. michealkingnd91

Lich Quangdung0609 cám ơn các bạn đã cho ý kiến nhé! :) mình sẽ design lại :) có lẽ nền để cái nền khác sáng hơn chút :)
    Lich thích bài viết này
  7. Nhóc Designer

Nhóc Designer Mới đăng kí

Có ai có thể dạy em làm ảnh như thế không ?
  8. michealkingnd91

Nhóc Designer bạn muốn làm kiểu như nào mới đc!bạn nói cụ thể xem mình có giúp đc ko? :)
    Nhóc Designer thích bài viết này
  9. Nhóc Designer

Nhóc Designer Mới đăng kí

Anh có thể chỉ em cách làm một bức ảnh như anh làm tặng bạn gái như trên không ? Em mới đang tập tành thôi
  10. michealkingnd91

nhưng bạn sử dụng photoshop ở mức độ nào rồi! :) nếu bạn mới làm quen với Photoshop thì pic như của mình thế này bạn làm sẽ rât lâu và có vẻ hơi khó với bạn đấy! mình có thể gửi cho bạn file psd của mình để bạn xem và tham khảo đc không ? :)

Ủng hộ diễn đàn