Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu làm chuyện ấy...!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Phạm Văn Thuấn, 31/1/16.

Lượt xem: 2,707

1. Phạm Văn Thuấn Thành viên cấp 1

Em chuyên đồ họa web bằng PTS nhưng lần đầu làm Ilus để in ấn. mong các bác giơ cao nói khẽ để e được hoàn thiện hơn ạ! Thank all a lot! :)

banner treo ngang (610x70cm)

banner dọc trái (60x240cm)

banner dọc phải (60x240cm)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/1/16
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. thitkho

thitkho Thành viên cấp 2

Nhìn chung thì ổn, sạch đẹp đó bạn. Mọi thứ khá hài hoà.

Một số ý kiến lặt vặt:

+ Lấy biểu tượng chính của cái Tết truyền thống - Cành Mai - để bao quanh lấy "Nam Khoa" & "Phụ Khoa" thì thấy nó trái trái sao á...
    + Font 2016 Happy new year nếu đúng là bạn chọn thì quá sạch đẹp luôn (trừ khi lụm trên mạng dzìa).
    + Font chữ của "Uy Tín - Chuyên Nghiệp - Tận Tâm" nhìn hơi bị kiểu truyện tranh, làm thiếu đi tính chuyên nghiệp.
    + Font chữ vàng, trên nền đỏ, lại có thêm sao. Hơi bị mang tính "ơn Bác, ơn Đảng" thì phải....

Ủng hộ diễn đàn