Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lightroom của em bị lỗi, các bác giúp em với huhu :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi tvhungub, 31/5/14.

Lượt xem: 2,736

1. tvhungub Thành viên cấp 1

Các bác giúp em với tự nhiên Lr bị như thế này, ảnh ở mục library vẫn xem đc, nhưng mà sang tab develop thì bị như kia, ko xem đc j cả, nhiều lúc hiện đc ảnh thì chỉnh sửa, kéo các kiểu nhưng k có thay đổi j. Em đã xóa đi cài lại r mà k đc, ảnh em import trực tiếp ở thư mục gốc luôn nên k có chuyện ảnh bị xóa đâu ạ. Các bác giúp em với :(:(

...
  2. khanhdang02

khanhdang02 Mới đăng kí

Lightrom của e cũng bị tương tự như thế. e đã thử cài bản 4.1, bản 5.0, bản 5.4 nó đều bị như thế. có ai biết cách giải quyết không giúp e với
  3. Huy mobile

Huy mobile Mới đăng kí

Mình đang gặp vấn đề về khi lưu ảnh của LR,cứ bị báo lỗi không đủ bộ nhớ mong các bác hướng dẫn khắc phục
    Tks all
  4. doanhung8080

doanhung8080 Banned

Giầy gì mà rả vậy, còn không bạn, mình muốn tham khảo thêm một số mẫu được không.

Ủng hộ diễn đàn