Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo]Logo cá nhân mình tự làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi EvonDesigner, 20/4/15.

Lượt xem: 2,080

1. EvonDesigner Mới đăng kí

Để thiết kế theme wordpress chuyên nghiệp nên mình làm logo cá nhân để sau này có thương hiệu. Mới tập làm nên còn gà mong các bác chỉ dẫn thêm. Ở đây có 2 tấm giống nhau mà màu khác chút các bác cho ý kiến nên chọn tấm nào :D.Tks
    [​IMG] [​IMG]

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Caygiay

Caygiay Thành viên cấp 1

Mình thấy màu vàng và đen đẹp hơn. Mà 2 tấm trên bạn tự làm hẻn? Mình cũng thấy không nên lấy hình ảnh quá chung chung để làm logo. Giống như hình ảnh ngôi sao như trên của bạn thì rất rất nhiều luôn ấy. Nếu bạn muốn thương hiệu của mình độc đáo và chuyên nghiệp hơn thì bạn hãy phát triển tiếp ý tưởng ngôi sao đi, đừng dừng lại ở đây :)
  3. EvonDesigner

EvonDesigner Mới đăng kí

Caygiay Cám ơn bạn nhé . Hai cái trên tự làm mình tải ảnh ngôi sao về rồi vẽ vòng tròn theo .
    Cám ơn bạn đã chia sẽ mình sẽ cố gắng tiếp tục để nó độc đáo hơn nữa. :D
  4. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Bỏ lên cái nền đỏ không khéo lại bị bọn Tung của nó kiện đấy thớt
    Zương Tưnk thích bài viết này
  5. EvonDesigner

EvonDesigner Mới đăng kí

6. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

EvonDesigner tại hạ thấy thiệt là giúng cái cờ Tung của đó mà
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn