Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo vừa mới xong :v

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi dao duc viet, 23/4/16.

Lượt xem: 16,468

1. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Bởi vậy nên mình không bao giờ làm trên Forum này, chỉ giúp thôi, chứ không có làm việc trên VDS :v
  2. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

dao duc viet -mà Thím cũng có nhiều Kèo ngon quá hỉ. Có bí quyết gì chi sẻ kok hả thím.
  3. dao duc viet

không có bác, người quen giới thiệu thôi, chứ đâu có tự kiếm khách đâu. :v làm cho người này rồi họ tự giới thiệu khách khác. cứ thế thoi. vì có người quen bên cty luật sở hữu trí tuệ, làm logo xong đưa qua họ đăng ký luôn :v tiện đôi đường
    K.Trang thích bài viết này
  4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

a đu, Ngon vại.
  5. dao duc viet

:v may mắn thôi bác
  6. hoangdz

hoangdz Thành viên cấp 1

CRFBYu1.jpg Em xin góp vui. Sóng của em có 9 gợn, 9 thường đi vs rồng như kiểu cửu long thì phải :v em vẽ hơi xấu bác thông cảm @@
    dao duc viet thích bài viết này
  7. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Long phun thủy ở dưới lên :3
  8. dao duc viet

9. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Logo này 20k mình cũng không mua.
    Hình thì xấu, bố cục và text loạn xà ngầu. Thêm cách phối màu thì thôi rồi, kinh khủng.
    phankien9x thích bài viết này
  10. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Rồng nước = Thủy Long chứ bác? Long Thủy hơi ngược :D
  11. dao duc viet

Thái Châu đúng rồi bạn, đối với bạn thì nó sẽ như thế, còn đối với khách thì họ cái nhìn khác. Mình không pro, nhưng khách họ sẽ có cái nhìn khác bạn, họ cần thể hiện cái họ cần. họ nhìn ok là mình đã thành công. mình gởi lên đây để các bạn góp ý, chứ mình không đăng lên để bạn vào phán 20k bạn cũng không mua. Bạn không mua 20k nhưng mình bán nó dc 2tr5 đó. Còn nhưng góp ý thì mình xin nhận, mình cũng chẳng tài giỏi hơn ai cả :v
    Trungg thích bài viết này
  12. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Không, tại chú nói làm logo giá trên 3-4 triệu không ak, mà trình này thì làm giá đó không đủ rồi. Mình mới nghĩ, bạn tìm đâu ra khách hàng như vậy thích thật, mình khen bạn tài thôi. Chứ Logo làm xấu đẹp là do trình mỗi người, cái đó bình thường, nhưng trình bạn nhận Logo trên 3 triệu gì gì đó thì nên xem lại.
  13. dao duc viet

Mình đã nói ở trên là có người quen làm bên Luật sở hữu trí tuệ, cho nên nhận toàn 2-4 triệu. Không thể nhận ít hơn. Mình cũng chả nói mình giỏi, hay gì cả. Vì bạn nói 20k bạn cũng không mua. Có nói quá không thế :v ( 20k đáng để vẽ cái logo ak)
  14. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Logo ở đây tuỳ từng người cảm nhận, tuỳ từng phong cách thiết kế thôi, 100 người thì 100 ý kiến khác nhau. Việc đã làm cho khách (làm dâu trăm họ) thì cái gật đầu của khách là cái thành công rồi, có thể khách mù tịt về thiết kế về chuyên môn hội hoạ thì khi làm người thiết kế có thể tư vấn thêm cho khách 1 cách hợp lý và đầy đủ làm hài lòng khách là ok
    cho dù nhưng logo nổi tiếng toàn thế giới ai ai cũng biết nhưng 1 người nào đó họ nói không đẹp thì cũng là ý kiến riêng của người ta và mình không thể nào chửi họ là ngu, là không biết gì. bởi vậy sao mà có nhưng bức hoạ nhìn chẳng hiểu gì hay thậm chí nhìn vẽ xấu mù mà giá hàng chục triệu đô, hay do tranh cổ, hay do hoạ sỹ chết rồi... nên giá cáo bla bla.... :v:))
  15. dao duc viet

:v ĐOÀN KẾT VÀ QUYẾT THẮNG
  16. ducuong233

dao duc viet Lần sau bác để title có thêm "Khách đã chốt" Để anh em đỡ mất lòng nhau.
    =)) Nhóe nhóe.
  17. dao duc viet

ducuong233
    không em làm xong, up lên xin ý kiến, có sửa chút lại khách mới chốt. Mà có những comment không thể hiểu dc họ nghĩ gì. :v hihi
  18. ducuong233

Ờm thì, mỗi người mối cách. Chưa chắc những người nói nhẹ mà lòng họ không nhẹ. Và cũng có người người ta vốn đã thẳng và thật. Tùy cách mỗi người và cách hòa đồng thoai.
    #-o Thế bíp nào mình cảm thấy mình như là Sư ý nhỉ :(
  19. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

Xoắn não nhau làm gì các bác ui!
    Hàng xấu giá cao mới hay chứ hàng đẹp giá cao thì nói làm gì, mỗi người 1 quan điểm, mỗi khách hàng có con mắt nhìn hàng khác nhau!
    Tiền nào của đó, nhiều khi các bác lại giả ngu giả ngơ nên chọc anh em cho vui gây war chơi là ko được à :v
    K.Trang thích bài viết này
  20. dao duc viet

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn