Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Ctrl + Shift + X

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi LeeFly, 9/5/13.

Lượt xem: 7,899

1. LeeFly Thành viên cấp 2

Mình cứ ấn Ctrl + Shift + X là báo lỗi Error rồi dis pts, các thánh nào biết sửa giúp mình sửa lỗi này với ~X( Thanks các thánh

...
  2. minhthanhkggr

minhthanhkggr Thành viên cấp 2

Bác này dùng CS6 trên xp á.. chắc phải gỡ ra cài lại r bác ạ... xung đột j rồi
    LeeFly thích bài viết này
  3. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

mình dùng CS6 trên XP SP3 vẫn bt, bạn gỡ ra cài lại xem có khắc phục đc ko
  4. LeeFly

LeeFly Thành viên cấp 2

minhthanhkggr chắc có lẽ là vậy rồi. hjx
    KhoaiT0 mình cũng đang dùng trên XP SP3 , mình gỡ ra cài lại mấy lần rồi, cũng ko update , cũng update mà vẫn bị . hjx
    Mọi người xem mấy chương trình mình đang dùng xem có cái nào xung đột với cái này ko với EX3j5iz.jpg
  5. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Bạn thử vào trực tiếp Liquify trên thanh công cụ coi nó có bị dis ko, bữa trước mình dùng 3D cũng vậy, sử dụng trên thanh menu thì dis, nhưng từ layer thì lại bình thường :D
    Còn cách fix thì mình chưa tìm hiểu nên ko biết :)
  6. Việt Bá Vương

Việt Bá Vương Thành viên cấp 2

Thêo mình bạn nên nhờ người hoặc tự lên Goolge dịch dịch mấy dòng trong cái bảng thông báo lỗi đó ra là hiểu nguyên nhân thôi mà. Mình thường làm như vậy.
  7. LeeFly

LeeFly Thành viên cấp 2

Để mình làm thử :) thank mọi người đã quan tâm

Ủng hộ diễn đàn