Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Fit the text to path (help)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi vihung1409, 9/9/12.

Lượt xem: 9,574

1. vihung1409 Mới đăng kí

Chào anh/chị, số là mình đang dùng corel x6. Sau khi vẽ 2 hình tròn và muốn bẻ cong chữ lại để giữa khoảng trống 2 hình tròn . Mình dùng chức năng fit to the path thì báo lỗi "The object you selected is invalid. Do you wish to try again"

[​IMG][​IMG][/URL][/IMG]

Ai biết chỉ giúp với. hix

...
  2. Anonymous

Anonymous Thành viên cấp 2

ko học corel nhiều - mà ảnh die - ko nhìn thấy
    sửa hộ cho ae khác giúp
    vihung1409 thích bài viết này
  3. Thai Dang Duy

Thai Dang Duy Thành viên cấp 1

Bạn nên insert text là Artistic text --> chọn text---> Menu text-->Fit text to path----> lựa chọn đối tượng cần cho text chạy theo.
    p/s Mình thấy bạn đang insert text theo kiểu Paragraph text nên Corel báo lỗi là phải rồi.
  4. Nguyễn Quốc Thịnh

Nguyễn Quốc Thịnh Mới đăng kí

hihi cái vấn đề này dễ xử lí thôi chắc bạn mới dung corel. bạn cái teamview đi rùi add nick chat của mình nhé lord3091 mình sẽ hướng dẫn và giải đáp tất cả những vấn đề của bạn
  5. TXQ

TXQ Mới đăng kí

Teamviewer đi mình giúp! yahoo: txq.cpuit

Ủng hộ diễn đàn