Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi không chạy Adobe Premiere Pro CC được !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Hutaz Nguyễn, 14/3/14.

Lượt xem: 38,289

1. Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

Em vừa mới cài Adobe Premiere Pro CC, nhưng khi cài, cờ rắc xong xuôi thì mở lên không được, nó hiện bản như thế này

Ai biết giúp em với ạ !!! Đang cần dùng phần mềm này gấp :((:((:((

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Theo mình hiểu cái nỳ nó phát hiện dùng phần mềm cờ rắc rồi, thử áp dụng cách dùng tool xóa sạch các phần mềm của Adobe và cài lại xem :-? Thớt tham khảo tool này xem :-?
    Hà Bơ, Gooner DesignerHutaz Nguyễn thích bài viết này.
  3. Hutaz Nguyễn

Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

Hồng Sơn thích bài viết này
  4. Hutaz Nguyễn

5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Hà Bơ, Gooner DesignerNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  6. Hutaz Nguyễn

Các phần mềm Adobe khác đều chạy ngon lành, trừ cái này ra :((
  7. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Thiện tai thiện tai! Bệnh này bần tăng cũng bị dính :v :v Cũng hêm biết chữa kiểu gìi
    Hutaz Nguyễn thích bài viết này
  8. Hutaz Nguyễn

Chẳng lẽ ko xài được Pr CC :((:((:((
  9. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Mình thử lên 4rum của adobe xem thử thì lỗi này hay bị trên các máy dùng GPU của ATI AMD(card Nvidia cũng bị nhưng ít hơn), một số update lên thì hết lỗi nhưng đa số đều ko hết lỗi! Có 1 người thì chuyển sang Premiere CS6 dùng!
    Bạn thử cách này nha! trước khi thử cái này thì thử update GPU driver xem!
    Gooner Designer thích bài viết này
  10. Hutaz Nguyễn

Nguyễn Tất Thắng tks bạn, ráng phải cài xong trong đêm nay, nếu ko đành phải dùng Proshow với AE để làm clip phim tài liệu vậy @.@
  11. Hutaz Nguyễn

Nguyễn Tất Thắng sáng nay em chuyển sang cài cái Premiere CS6 thì chạy ngon ơ bác ạ, mịa làm tốn công cả ngày hôm qua sửa gần chết -_-
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  12. Panda191

Panda191 Thành viên cấp 2

[​IMG] Dù Kun VietDesigner bác biết xử lý lỗi này không giúp t với, cài AE, PTS, Ai thì được, mà cái Pr với En thì nó báo cái lỗi này
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Panda191: Thử cách này xem?
    Panda191 thích bài viết này
  14. Panda191

Panda191 Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner thanks bác, đã thử và nó ra cái lỗi khác nữa, giờ t chơi kiểu cloud tải bộ cc 2017 về xài thử rồi cờ rắc xem sao

Ủng hộ diễn đàn