Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[LooksLikeFilm Preset] - Preset Màu Film Chuẩn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi luongtuyensghn, 25/1/16.

Lượt xem: 4,945

1. [ Đây là lần đầu mình đăng bài, đã đọc hướng dẫn, nếu có gì sai Ad thông báo mình biết nhé, đừng xóa bài tội nghiệp] :).
    .
    Mình đang kiếm một số Preset từ trang "lookslikefilm", thực sự là màu rất đẹp vì họ chuyên màu film. Đây là một số link down và màu chi tiết trước và sau, bạn nào có thể kiếm giúp được thì mình cảm ơn.
    .
    Link: tribearchipelago.com/product/don-helen/
    Review chi tiết: tribearchipelago.com/portfolio/don-helen/
    .
    Link: tribearchipelago.com/product/test-2/
    Review chi tiết: tribearchipelago.com/portfolio/chris-dunn/
    .
    BnW
    triberedleaf.com/collections/lightroom-presets/products/blacksmith-lightroom-presets
    .
    Hậu tạ nếu bạn nào có thể giúp, liên lạc với mình qua Fb:
    facebook.com/profile.php?id=100008504076839

...
  2. Up lên nào.
  3. La Chiến

La Chiến Mới đăng kí

chả ai có đâu từ trước tới giờ e cũng kiếm màu phim như nài mà cả cái forum ko thấy cái nào luông :v
  4. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- Post trong box chia sẻ Preset mà lại đi hỏi nhờ kiếm giúp là thế nào nhở?
  5. Nhờ ad ddong' topic dùm.
    Cảm ơn.

Ủng hộ diễn đàn