Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Go far away

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Cá Con, 10/5/14.

Lượt xem: 2,290

1. Cá Con Thành viên cấp 2

E là e rất thích hoàng hôn các bác ạ, nên mấy cái manip gần đây e toàn lấy đó làm chủ đề.........
    Không dài dòng nữa, đây là tác phẩm của e,
    Sờ - tóc :)) :

P/s: e mới tập vẽ tóc của mod, đuôi và bờm của con ngựa, mong các pro chỉ thêm :D
    Thanks mọi người đã quan tâm :D

...
    Phạm Hữu Dư, Crocslee, shiruku3 người khác thích bài viết này.
  2. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Đẹp lém bác :-bd
    Cá Con thích bài viết này
  3. truonghuyen186

truonghuyen186 Thành viên cấp 2

Cá Con đép lắm bác ợ !:D em chỉ hơi có xíu thắc mắc vấn đề bóng đổ ở đây đúng hay sai thôi ạ.
    Cá Con thích bài viết này
  4. Cá Con

Cá Con Thành viên cấp 2

Chỉnh sửa lần cuối: 10/5/14
    truonghuyen186 thích bài viết này
  5. truonghuyen186

Cá Con tại mình thấy cùng 1 nguồn sáng mà báng đổ của cái nấm lại khác so với bóng của hai bóng kia nên thắc mắc thôi.mình thì ko biết về manip :D
  6. truonghuyen186

bờ rồ Thiên Ma ơi, anh nhận xét góp ý cho bạn ý bức manip này cái .
  7. Crocslee

Crocslee Thành viên cấp 1

Bác thớt cho em hỏi cái, sau khi ghép mẫu vào thớt chỉnh màu như thế nào vậy ạ?? Em kiến thức còn lõm bõm quá :P
  8. Cá Con

Cá Con Thành viên cấp 2

Crocslee Trc tiên, bạn có thể thêm adj layer "Level hay Brightness/contrast hoặc Curves" để giảm/tăng độ sáng của mod/vật sao cho phù hợp vs cái BG ...còn làm xong thì có nhiều cách để thêm màu manip ( ví dụ như mấy cái Adjustment phía dưới, Filter, plugin Topaz Labs, v..v,.. ) ....mình trình còn gà lắm, k/nghiệm làm màu là thế thui à....hy vọng giúp bạn dc 1 tý :D
    Crocslee thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn