Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Les Love

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tulam, 10/2/15.

Lượt xem: 3,128

1. tulam Thành viên cấp 2

xin trưng bày tác phẩm nhì tay của em để mấy bác nhận xét giúp, cứ thấy thíu thíu và buồn buồn sao ấy mà chẳng biêt thêm cai gì để vui để đủ

...
    Phạm Hữu Dư, quangnguyen111An_Nhiên thích bài viết này.
  2. An_Nhiên

An_Nhiên Thành viên cấp 1

như vậy thì k có thêm cảm xúc vui vào được đâu anh ơi. theo em là a cứ lên màu biển đêm cho nó đã buồn lại càng ảm đạm và ám ảnh. tột cùng cảm xúc luôn :D
    tulam thích bài viết này
  3. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

2 người con gái hả thớt ?
    tulam thích bài viết này
  4. tulam

tulam Thành viên cấp 2

tụi nó yêu mau mà làm cảnh buồn quá củng tội cho tụi no gê :v
    quangnguyen111 nóa đó bạn
    An_Nhiên thích bài viết này
  5. rockmanX7

rockmanX7 Thành viên cấp 1

Ko phải pro manip nhưng cũng xin nhận xét 1 vài ý :D :

1. Hình như phần đuôi của bà cá hơi to, và res thấp hơn thì phải nên nhìn nó k ăn khớp với chủ thế ở trên.
    2. Tượng tự, res ở chỗ nước bắn lên và mặt nước cũng k khớp nhau :)
    3. Theo mình thì cái này k cần vui, mà là lạng mạn :) Mình nghĩ nên blend màu như trời tối ấy, thu nhỏ mẫu rồi đặt ở giữa 1 mặt trăng thiệt to bao phủ bóng 2 mẫu, add đom đóm đồ lên, hắt sáng đầy đủ như kiểu fantasy art. 1 option nữa là làm bầu trời như dải tinh vân cho nó epic và lỡng mợng. Hoặc cho mẫu chuồn chuồn cầm theo 1 cái đèn rồi hắt sáng vào mặt cho nổi.
    4. Mình cũng thấy mặt mẫu cần tân trang lại, xóa tattoo và kéo dài mi sau của mắt chẳng hạn. Hiện giờ 1 mẫu có tattoo 1 mẫu ko nhìn nó cứ nàm thao ấy =))
    5. Chữ sao bẹt bẹt v bác, nhìn k cân lắm.

Tuy nhiên nhìn chung thì good r, mình cũng đang theo manip có j giúp đỡ nhau hén :)

Thân.​
    tulam thích bài viết này
  6. tulam

tulam Thành viên cấp 2

thanks bác rockmanX7 góp ý rất tỷ mỉ

Ủng hộ diễn đàn