Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Necromancer

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi emkdeptrai, 4/10/16.

Lượt xem: 2,726

1. emkdeptrai Thành viên cấp 2

Lần gần đây nhất mình làm manip bị chê te tua :| Hy vọng tấm này làm hài lòng quần chúng :v

Zoom

Stock nhiều quá up ko nổi :)) để khi khác vậy

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/10/16
    Phạm Hữu DưThiên Ma thích bài viết này.
  2. Rogue.

Rogue. Thành viên cấp 2

Màu mè khá ổn, nhìn hài hòa vừa mắt. Tuy nhiên bóng đổ và ánh sáng hắt vào mẫu chưa hợp lý, nhìn giả giả.
    Có 1 điều khi nhìn vào ảnh thấy kì đó là tay phải, không biết stock như thế hay bạn ghép nhưng tay khá gượng ép.
  3. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

Tay phải nó vậy đó bác :| Stock gốc còn dị hơn nữa :))
  4. Rogue.

Rogue. Thành viên cấp 2

Mình hiểu rồi =)) do phần sáng từ ngón út xuống cổ tay bạn làm tối nên nhìn kì kì =))
  5. Hakkydororo

Hakkydororo Thành viên cấp 2

Mình thấy cắt path hơi ẩu, nhìn nó khá là cứng. Thứ 2 nữa là nó không có chiều sâu. Ánh sáng nó cứ đều đều đều đều ấy. Cuối nữa là cái nhìn của nhân vật nó @@ =))
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

7. MaDWolf

MaDWolf Thành viên cấp 1

góp ý thêm cho bạn là nên bắt đầu với bố cục, ko nên để hình chính ở giữa thế :D. 1 bố cục đẹp sẽ hút mắt người xem
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn