Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Manip: Revenge Part 2 : Human vs. Lion

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hotvitmuoi12345h, 1/7/13.

Lượt xem: 2,660

1. hotvitmuoi12345h Thành viên cấp 1

Không vào diễn đàn mấy bữ, bữa nay làm tiếp part 2 ^^
    TP:[​IMG]

Stock:

...
    Thiên Ma, Kanzz.Elf, sun_writer6 người khác thích bài viết này.
  2. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

nếu nói vs mình thấy ko giống ,giống thi La hét hơn,thường thấy chiến nhau 2 bên kiếm chạm nhau tóe lửa .còn cái hiệu ứng của mặt trời thấy nó choáng choáng,thui hết
    p/s: màu đẹp lắm bác kết cái màu trong và thực.ah con lion nhìn giống cười quá :D
    hotvitmuoi12345h thích bài viết này
  3. hung6767

hung6767 Thành viên cấp 1

Nếu làm hiệu ứng cây kiếm nó di chuyển thì đẹp hơn :) ... Hì, mà con Lion đầu cọp thân người hả ??? Không lẽ yêu quái @@! ......
  4. thanhlong_1910

thanhlong_1910 Thành viên cấp 2

Thiệt tình là trông giống Phim Tây Du Kí lắm ;;)
    truongchelhotvitmuoi12345h thích bài viết này.
  5. Phạm Khánh Duy

Phạm Khánh Duy Thành viên cấp 2

Ưu điểm là chọn màu khá phù hợp, thể hiện đc độ kịch tính, luật xa gần bạn áp dụng tốt tạo cảm giác có chiều sâu.
    Còn nhược điểm theo mình nghĩ bạn nên kéo thêm chút level hoặc curves để contrast tăng lên, tiếp nữa là đầu sư tử quá nét so vs bức ảnh, và cũng chưa có đổ bóng cho đám lông :D
  6. akio0504

akio0504 Thành viên cấp 1

ảnh khá bắt mắt, có 1 vài điểm cần nhấn ở khu ánh sáng, và cái quan trọng là nên xử lý triệt để brush mà bạn sử dụng, mình thấy các brush chấm chấm đen bạn vẫn chưa xử lý tốt lắm, nếu có thể thì blur nó đi sẽ thực hơn tí....

về action thì mình nghĩ nếu đánh nhau tóe lửa thì bạn nên áp dụng motion lên cả 2 objects...để tạo dc sự linh động cho bức ảnh và cũng góp phần tạo chiều sâu nữa
    hotvitmuoi12345hhallowilicious thích bài viết này.
  7. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

Màu đẹp lắm bạn :)

Ủng hộ diễn đàn