Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Manipulation | The inside

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi WindDC, 4/11/13.

Lượt xem: 2,758

1. WindDC Thành viên cấp 1

Tác phẩm thứ 2, xin các bác cho ý kiến ạ :)

Materials

Done :)

...
  2. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

khung cửa sổ cần đổ bóng nữa bạn ơi :D
  3. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

sáng quá nên cho cái nến vào ko hợp lí thì phải
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ánh trăng sáng trưng thế kia thì đâu cần thắp nến làm chi nữa bạn ơi :))
    Tấm này ổn hơn tấm trước , like !
  5. CloudDC

CloudDC Thành viên cấp 1

nên để ánh sáng lọt qua người của nhân vật sẽ ổn hơn,tấm này nhìn hài hòa hơn trc rồi :)
  6. WindDC

WindDC Thành viên cấp 1

Cảm ơn mọi người nhận xét ạ, đúng là hq làm vội quá quên mất k đổ bóng cái cửa sổ :))
    Còn cái nến thì thêm vào cho đỡ trống với cả chặt bố cục hơn tí thôi các bác ạ.
    Nói chung còn phải cố gắng nhiều, các bác thấy có tí tiến bộ là vui rồi :)
  7. mgr

mgr Cựu quản trị

Ban đầu mình cứ tưởng sản phẩm là pic 1 :O nhìn mãi mới thấy pic cuối, cũng đẹp đó bạn, còn về kỹ thuật thì mọi người đã góp ý rồi :D
  8. WindDC

WindDC Thành viên cấp 1

Pic 1 là digital painting mà hehehe ... cảm ơn bạn nhiều mgr
    CloudDCmgr thích bài viết này.
  9. Vũ Quang Đạo

Vũ Quang Đạo Thành viên cấp 1

nhân vật chính chưa chuẩn về ánh sáng, phần mặt nvc cần có chút ánh sáng phả ra vì nhìn về phía mặt trăng rừng rực thế kia mà lại đen thui sao được

Ủng hộ diễn đàn