Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mấy ngày phục chế cái ảnh mời các Pro vào đánh giá giúp em ợ :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Photography Cavin Nguyễn, 12/8/14.

Lượt xem: 1,941

1. Photography Cavin Nguyễn Thành viên cấp 1

...
  2. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

trông sao sao ấy bác :-s
  3. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

cái mái tóc hơn ảo quá, tóc chẻ 7/3 làm sao mà nằm im được, bạn phải tạo thêm độ "phồng" ngay chỗ chẻ mái phần bên 7 á :D
  4. Photography Cavin Nguyễn

Photography Cavin Nguyễn Thành viên cấp 1

ZinP Sao là sao hả bác,phải nói cụ thể chứ
    hvthanhtan :tóc ảnh gốc thực rabij nhòe quá ko tạo lại dc,phải gép tóc đó bác
  5. Jamy

Jamy Thành viên cấp 1

hehe như tranh sơn dầu luôn :D
  6. lenm

lenm Thành viên cấp 4

cảm giác mắt bên phải hơi bị xếch lên bác ạ, cái cổ áo cũng bên phải cũng không được đúng cho lắm kìa bác, nó phải cao lên 1 chút và vạt áo mỏng đi một chút thì có vẻ tự nhiên hơn. Cá nhân em thấy thế
  7. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

K phải pro nên chả dám đánh giá [-(
  8. mono

mono Thành viên cấp 2

trục mắt bị chếch xuống ....
  9. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Bạn ơi, gò má bạn "gọt" dữ quá nên mặt nhìn hơi thiếu cân đối. Bạn nên làm cho gò má lồi ra chút ở chỗ mắt bên trái đó. Với lại mắt đó cũng hơi chếch lên quá, không ngang với mắt bên phải. Mũi và tai bạn chỉnh màu cho tiệp với da luôn. Vai áo bên trái phải nâng lên một chút cho cân bằng với vai bên phải. Tô môi hồng thêm một chút.
  10. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Nói chung là giống được 40% rồi, cố gắng giống được 80% thì tốt
  11. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Nhin cái đầu cứng đơ không đươc tự nhiên.cổ thiếu thịt nên bị lệch.
  12. Lê Anh Đức Duy

Lê Anh Đức Duy Mới đăng kí

thực sự bạn làm hơi wá khiến người trc và sau nhìn hơi ko giống nhau lắm ak

Ủng hộ diễn đàn