Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Mem mới nên hỏi ngu] 1 vài điều thắc mắc ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Phạm Anh Quốc, 31/5/13.

Lượt xem: 1,864

1. Phạm Anh Quốc Thành viên cấp 2

Tut là gì ? ai dịch nghĩ hộ với :)
    Em mới vô diễn đàn nên 1 số chỗ còn không hiểu lắm
    Em rất thích vẽ Chibi - vì muốn làm 1 cái tặng gấu ( ny đóa >.< ) , vì vậy muốn vẽ 1 cái ảnh Chibi từ đầu nó như thế nào ạ ? thấy thằng bạn em bảo là lấy ảnh mẫu rồi vẽ ra giấy rồi chụp ảnh cho vào máy tính rồi chỉnh mầu mè - và thế là xong ( -_- ) . Thực sự là e ko biết gì đâu nha , đừng có cười nhạo e đó . :D

...
  2. Phạm Anh Quốc

Phạm Anh Quốc Thành viên cấp 2

với lại nhà không có bảng vẽ như dân chuyên nghiệp , chỉ có chuột thôi . Hiện tại ở máy có 3 phần mềm chỉnh sửa ảnh là Paint ( có sẵn trong máy tính ) , Photoshop CS3 , Paint Tool SAI :D
  3. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

TUT (Tutorial).
    còn vẽ chibi như thế nào thì bạn chỉ cần xem tút là khác biết. :)
  4. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

5. toanquay1994

toanquay1994 Thành viên cấp 1

TUT đc viết tắc từ Tutorial
    có nghĩa là cơ bản :D

Ủng hộ diễn đàn