Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người giúp mình cho nhân vật trong ảnh trông hoang dã hơn...

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Leo317, 12/4/14.

Lượt xem: 3,490

1. Leo317 Mới đăng kí

...
  2. Leo317

Leo317 Mới đăng kí

không ai giúp m à :(
  3. Minh Hai

Minh Hai Thành viên cấp 2

4. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

5. Mr.Long

Mr.Long Thành viên cấp 2

Chúc bác có tấm ảnh "hoang dã"
    Hà Duy Phương thích bài viết này
  6. Snickers

Snickers Thành viên cấp 2

7. tranpin93

tranpin93 Thành viên cấp 1

hay hay
  8. tranpin93

tranpin93 Thành viên cấp 1

9. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Tiểu cùi bắp, nguyenvantaitrongnghia thích bài viết này.
  10. therynoo

therynoo Thành viên cấp 1

Hoang dã nhé :D
    ninjacoi97 thích bài viết này
  11. vosonglinh

vosonglinh Thành viên cấp 2

Quá đà rồi. Xin hỏi chủ thớt là ảnh của thớt đấy à? Nếu không phải anh em vds tình cờ thành công cụ troll mà không biết. Hậu quả, mod có khả năng bị ảnh hưởng à.
    trongnghia thích bài viết này
  12. nikita kakashi

nikita kakashi Thành viên cấp 1

mình nghĩ các bác troll vừa thôi , họ mong giúp đỡ thật mà chứ troll nv thì e nghĩ ít ng nhờ vả lắm
  13. vytv1412

vytv1412 Thành viên cấp 2

Lâu lâu ko comment gì lên vietdesign. Mình thấy hầu hết các bạn chỉ có 1 vài kiểu chế ảnh vớ vẩn (mình ko dùng tử "troll" vì nó ko xứng đáng gọi là troll), ko có gì mới, ko có gì độc đáo, ko có gì hấp dẫn gây cười, xem 1 loạt ảnh chế tác mình chỉ có 1 câu nhận xét là "nhạt". Nếu bạn ko nghĩ ra đc cái gì làm cho mọi người xem vui vẻ, thì tốt nhất bạn hãy làm giúp cho họ tấm hình trông đẹp hơn nếu bạn có khả năng.
    viet1410 thích bài viết này
  14. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Bạn nữ này rất hay. Muốn mình trở nên hoang dã. Nhưng không biết bạn ấy muốn hoang dã kiểu như nào. Vô tình chung đã trở thành 1 đề tài ấn tượng để cho "nghệ thuật" tung hoành. Kết quả là đây: Bị lấy ra làm trò hề. Thật là hay mà :))
  15. Donguyen BichNgoc

Donguyen BichNgoc Thành viên cấp 1

16. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

Tình hình là tình trạng troll ảnh đang ngày càng diễn ra vô tội vạ rồi. Thực ra đằng nào cũng mất công thì các bạn nên làm theo đúng yc chủ thớt, vừa nâng cao tay nghề luôn. Vì topic này nhờ cũng ko có gì quá đáng. còn việc troll theo kiểu ghép bừa 1 tấm hình không cần chăm chút cho nó thì không nên troll làm gì cho tốn thời gian. Troll sao cho hay còn khó hơn là làm theo yêu cầu chủ thớt đó
    nguyenvantai thích bài viết này
  17. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Vừa có 1 tấm nhờ vả. Phần Reply có người Troll bức ảnh ấy. Mình chỉnh xong (sửa ưng ý) định post lên cho người ta. Ai ngờ bị khóa mất rồi :(
  18. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

19. Ctrl+Alt+Del

Ctrl+Alt+Del Thành viên cấp 1

không liên quan nhưng đây không phải diễn đàn troll ảnh . Nếu muốn troll bác có thể qua voz hoặc có thớt riêng nhờ vả rồi, các mod cũng nên xem xét việc up thớt lên fb. Làm thế khiến diễn đàn đi sai hướng. Designer chứ không phải haivl.
    p/s : nói thẳng. Mod đừng ban :D
  20. langtu_hqb

langtu_hqb Thành viên cấp 2

Đúng chất hoang dã =)). Mới sang làm cười ko chịu nổi =))

Ủng hộ diễn đàn