Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong các anh/chị giúp em về chỉnh sửa template

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi DeeMoon, 2/5/16.

Lượt xem: 3,620

1. DeeMoon Thành viên cấp 1

Em chào tất cả các anh chị, em gặp phải một vấn đề khi tiến hành chỉnh sửa template em down trên mạng. Đó là ở trang Demo gốc (phía dưới), cái phần em khoanh đỏ ấy ở Blog của em lúc tiến hành cài Template thì nó không có gì cả. Chỉ là cái dòng thẻ Div màu xám thôi. Em đăng bài cũng không hiện gì trong đấy như Demo cả. Vậy kính xin các anh/chị, tiền bối rảnh có thể bớt chút thời gian cho em xin đoạn HTML hay Js để em dán vào được như Demo gốc. Em xin chân thành cảm ơn rất nhiều
    Nếu em có vi phạm nội quy gì thì xin mod nhắc nhở để em rút kinh nghiệm. Đây là demo (em khoảnh đỏ) ạ:

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nói túm lại là bạn ko thể hiện thị đc cái Featured Posts như demo đúng ko?

Cái này khi download template về buộc phải có phần Documentation để xem hướng dẫn cách setup chứ, chứ bạn up cái hình khơi khơi lên đây thì ai giúp bạn đc?
  3. mahu220

mahu220 Thành viên cấp 2

fb.com/beohoavinh96 pm mình chỉ cho
    cafecuaban thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn