Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong mọi người góp ý chỉnh sửa logo này giúp em với

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi hongdiem0091, 22/10/14.

Lượt xem: 2,759

1. hongdiem0091 Thành viên cấp 1

Hiện em đang làm cái logo cho 1 beer club, mà trình chưa được tốt nên mong mọi người giúp đỡ.
    Tên: Happy House Beer Garden

...
  2. LittleLucifer

LittleLucifer Thành viên cấp 2

theo mình thì cái tên là "HAPPY HOUSE" thì mầu sắc nó nên tươi tắn 1 chút
    nhìn cái logo của bạn mình thấy nó u ám lắm @@ mình không tìm được "HAPPY" trong logo đó.
    hongdiem0091 thích bài viết này
  3. hongdiem0091

hongdiem0091 Thành viên cấp 1

LittleLucifer tại khách hàng yêu cầu màu đó nên mình mới phối màu như vậy. thank bạn đã góp ý
  4. anicau

anicau Thành viên cấp 1

Tôi nghĩ bạn quá dũng cảm để nhận công việc này, mà trong khi đó kiến thức và kỹ năng chưa cho phép bạn làm điều đó... " Hãy trang bị đầy đủ trước khi ra trận" ... thân bạn...
  5. hongdiem0091

anicau bạn có thể giúp mình nêu 1 số cái bất hợp lý trong logo đó để mình chỉnh sửa được không? Hic
  6. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Cái logo thứ nhất bạn tính làm theo phong cách vintage phải không? Tiếc là nhiều cái vẫn chưa được. Cái thứ hai thì ý tưởng tốt nhưng bố cục hơi lệch. Nói chung font chữ bạn chọn chưa được tốt.
  7. hongdiem0091

Thank bạn doanhaitu nhé, để mình chỉnh sửa lại
  8. anicau

anicau Thành viên cấp 1

Tôi nghĩ bạn thật sự chưa đầu tư kĩ về" Ý tưởng"... sự cập nhật thông tin về sản phẩm có vẻ rất rời rạc... dẫn đến bạn tạo ra 1 sản phẩm khá đơn điệu, nói đúng hơn rất chấp vá... Đặc thù logo sẽ có 1 điểm nhấn riêng biệt khác nhau... và điểm nhấn đó tạo nên phong cách của bạn... Tôi rất mong được chiêm ngưỡng những điều thú vị nhất từ bạn ... thân
  9. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

làm cho khác, bạn được tiền lại mang lên đây nhờ vả thế này hôm sau mình cũng nhận mấy dự án thiết kế logo rồi mang lên VDS nhờ :))
  10. hongdiem0091

anicau Thank bạn đã góp ý, Gà Con Lạc Mẹ trình mình còn kém nên mới lên đây xin góp ý của mọi người mà :(
  11. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

trình còn kém thì tu luyện thêm, hoặc là nhận đơn dưới dạng bài test. Nhận thiết kế logo, báo giá đàng hoàng, lên đây bảo chưa đủ trình.Đôi điều gửi đến bạn.Thân
  12. vietphi1304

vietphi1304 Thành viên cấp 1

Từ khi nào diễn đàn để anh em trong nghề giao lưu học hỏi mà đi topic nào cũng có thằng nhắc đến tiền. Đm!
  13. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

14. hongdiem0091

Cảm ơn các bạn đã góp ý, thì mình cũng đang học hỏi thêm kinh nghiệm mới hỏi các anh chị đi trước góp ý thôi mà.

Ủng hộ diễn đàn