Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Các bạn ghép giúp mình 1 tấm hình nha

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi hoathuytien, 27/2/15.

Lượt xem: 2,252

1. hoathuytien Thành viên cấp 1

Làm phiền các bạn, từ hồi cấp 3 cách đây khoảng 10 năm rồi mình có chơi chung với nhóm bạn gồm 4 người. Nay mỗi người 1 nơi, mình chỉ liên lạc được 1 bạn ở nhật, còn 2 bạn kia không rõ tăm hơi. Mình nhở các cao thủ trên đây giúp vì mình đã đi 1 số tiệm ảnh ở quê mình nhưng không ai làm được vì file ảnh thấp. Các bạn có thể ghép mặt của 4 tấm hình này lại thành 1 cho 4 người theo thứ tự từ trái sang phải là 1234 và hình là thời học sinh hoặc đang đi chơi ở đâu đó được không ạ. Cám ơn các bạn trước, mình chỉ cần 1 tấm hình nhỏ để lưu niệm + để trong ví thôi, rất mong được các bạn giúp đỡ, chúc các bạn sang năm mới luôn thành công và may mắn trong cuộc sống lẫn công việc...
    Hình 1
    hình 2
    hình 3:( lấy hình bạn gái không phải bé trai đâu nha :D )
    Hình 4:

...
  2. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

ca này hơi khó đó a, 4 người ở 4 tư thế khác nhau,lại thêm cu Tí che mất tay chân mẹ phải clone , tấm 1 và 3 quality tệ quá khó làm thành một bức hình coi được!
  3. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

mình muốn giúp bạn nhưng nói thật là mình chào thua, cùng lắm ghép đc tấm 1 và 4 thôi
  4. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

hoathuytien thích bài viết này
  5. hoathuytien

hoathuytien Thành viên cấp 1

đẹp quá #4 ơi, nhưng mà nhìn ng 1 và ng 2 không thật cho lắm + hình như xóa mất chân luôn gòy :D
  6. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

7. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Chỉnh sửa lần cuối: 27/2/15
  8. Crixy

Crixy Thành viên cấp 1

Tách hình kìa :))
  9. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Những hình này giống như một bài toán đố, kết quả giống halloween.
  10. kid zero

kid zero Thành viên cấp 1

ảo tung chảo.kakaka
  11. hoathuytien

hoathuytien Thành viên cấp 1

còn có cao thủ nào ra tay nghĩa hiệp không ạ
  12. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Các bạn trong hình võ công siêu phàm quá.:))

Ủng hộ diễn đàn