Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ cao nhân ghép ảnh và blend ảnh giúp ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi meodauden, 4/2/13.

Lượt xem: 3,987

1. meodauden Mới đăng kí

Em mới tập tọe photoshop nên chưa biết rõ về ghép ảnh và blend màu. hôm trước trên diễn đàn mình thấy 1 pro hướng dẫn cách ghép ảnh cô gái với hoa anh đào, em ghép theo... nhưng trông hơi lệch lạc....... Các anh chị có thể chỉnh sửa hộ em bức ảnh , nếu được thì anh chị có thể ghép cho em 1 pic mới cho thật lung linh, đẹp được không ạ? Em cảm ơn các anh chị nhiều ạ

...
  2. tjljgj

tjljgj Thành viên cấp 2

thật sự thì hình gốc mình đã chói màu đỏ rồi, bạn làm thêm hoa anh đào nữa...mình ko dám làm hại con mắt mình thêm :))
    meodauden thích bài viết này
  3. meodauden

meodauden Mới đăng kí

mình không biết nên làm như thế nào.... bạn hướng dẫn mình với được không?? hix.... tại mình ngu khoản này lắm
  4. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Thôi thì cứ ghép thế cũng được, nhưng thử tăng contrast, giảm sáng với kéo lại màu tí cho cô gái giống màu hồng xung quanh xem :3 :3
  5. meodauden

meodauden Mới đăng kí

bạn có thể làm giúp mình được không???? mình k biết phải chỉnh kiểu j ấy... hix...... mong các pro giúp đỡ
  6. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

Giúp cho bác 1 tấm, background giảm sáng + ảo ảo tí
    Giảm chói cho mẫu
  7. meodauden

meodauden Mới đăng kí

đa tạ bác :):)

Ủng hộ diễn đàn