Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ duyệt dùm e cái logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi zupylove, 30/8/13.

Lượt xem: 3,534

1. zupylove Thành viên cấp 2

Tình hình là mình vừa tham gia nhóm tình nguyện, mỗi tháng nhóm sẽ hoạt động 1 lần để trao quà cho ng nghèo, mà mình thi chưa có ý tưởng được về logo của nhóm, nên mong mọi người góp ý sửa sao cho nó phù hợp hoặc là thiết kế dùm lun 1 cái mới nhé :), tên nhóm là Hoa Tâm, mình ko pýt sao lấy tên này, nhưng người lập nhóm là 1 vị sư có pháp hiệu là Tâm Hòa, ko biết nó có liên quan gì ko nữa....đây là hinh mình lm thử:
    gửi lời cảm ơn tới mọi người nhé...

...
    Radium thích bài viết này
  2. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

hoa tâm, hoa nở trong tim. theo mình bạn tìm một bông hoa đẹp bỏ vào trong trái tim thay vì 2 chữ HT thì hay hơn đó!
    Radiumzupylove thích bài viết này.
  3. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

Bác đổi font đi! Dùng mấy font cũ này không gây thiện cảm cho lắm!
  4. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

font nào thì hợp hả thunderlion95 ? cảm ơn @caphefin nhé, mình kũng hỉu nó như vậy, nhưn níu lm bông hoa, thì minh sợ nó trùng vs nhìu cái trên mạng...
  5. duongcaotri

duongcaotri Thành viên cấp 1

chữ bé quá
    zupylove thích bài viết này
  6. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

À bác lên VietFont hoặc là Search Font VNF ấy! Nhiều font đep lắm, em không biết font nào hợp nhưng sẽ có font đep hơn! Với lại bác bỏ mấy cái bóng đi, thời nay ít chơi bóng rùi! ^^
    zupyloveThichKhoaiLac thích bài viết này.
  7. ThichKhoaiLac

ThichKhoaiLac Thành viên cấp 1

Bỏ bóng, chọn lai font là ổn đó bản.Logo chả ai để bóng đâu
  8. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Ý kiến cá nhân của mình:
    - Loại bỏ hết các nét vuông cứng (có lẽ nên làm lại chứ HT lồng vào nhau luôn :)) )
    - Thay một font chữ hiện đại hơn.
  9. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Mình gợi ý nhé| Bạn cho cả bóng đổ của cả cái trái tim bên ngoài luôn đi :v :v
  10. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

để mình cố gắn sửa xong nhờ mọi người góp ý tiếp nhé :) cảm ơn tất cả..

Ủng hộ diễn đàn