Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ Vả ] Ai có mẫu hoa văn như thế này share giúp em với !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nhocfa, 27/1/14.

Lượt xem: 1,868

1. Nhocfa Mới đăng kí

mẫu như thế này mong mọi người giúp đỡ .

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Mình nhớ lúc trước có làm phục chế 1 giấy khen, mẫu trang trí như vậy, từ thời Giấy Khen Năm 1960, của Thủ Tướng Phạm Văn Đồng, nên hok có mẫu này đâu, mà chỉ là tách ghép mẫu này, dán vào chổ bạn cần làm thoai, cũng như nhau mà, chứ hok có nằm riêng để bạn xài, bạn có thể đưa cái hình gì bạn muốn lên đây, mình ép đường trang trí đóa vào hình dc, đổi màu lại như cái trên, hok có gì khó.

Chỉnh sửa lần cuối: 27/1/14
    .Kha., Nhocfa, ZinP1 người khác thích bài viết này.
  3. PioHâm

PioHâm Thành viên cấp 1

thớt dùng pts tách phần đấy ra riêng là được
    Nhocfa thích bài viết này
  4. Nhocfa

Nhocfa Mới đăng kí

Anh tranvan.muon cho em xin file với ^^
  5. newsun1235

newsun1235 Thành viên cấp 2

bác phục chế giấy khen vãi thiệt @@
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

File phục chế thì clone và tất cả các chiêu Photoshop đều làm trực tiếp vào hình này luôn, file cũng là hình này, hok có gì khác cả !
    Bạn đưa hình của bạn lên đây, mình dán cái trang trí vào, hok cần texture, khi in vao giấy cũ vàng khè, nhám nhám, sẽ tự có texture của giấy cũ nhám nhám, hoặc giấy mới thì tự có texture của giấy đó.
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/1/14
    Nhocfa thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn