Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả ai làm cái logo cho mình với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ledamminh, 3/9/14.

Lượt xem: 4,779

1. sakura1988

sakura1988 Mới đăng kí

mình gửi cho bạn rồi đó
  2. Ledamminh

Ledamminh Mới đăng kí

miinh lam forum rao vat mien phi ma. cho moi người miễn phí đang tin mà sao khon co ai mien phi cho minh cai gi het ca ^^
  3. Cristian_nguyen

Cristian_nguyen Mới đăng kí

cũng ngồi hóng xem ntn
  4. Ledamminh

Ledamminh Mới đăng kí

sakura1988 gửi cho mình ở đâu mà kg thấy đâu cả. nếu có làm giúp thì gủi vào email binhhaiminh@gmail.com cho mình với bạn nhé. thank bạn nhiều
  5. Ledamminh

Ledamminh Mới đăng kí

ngồi hóng luôn , nếu có mình chia sẻ nhé
  6. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

7. Ledamminh

Ledamminh Mới đăng kí

đồ thử rồi. hi . mà không biết tí gì về pho nên đành để đó ngồi hóng bạn à
  8. _KenD_

_KenD_ Mới đăng kí

đồ lại cái logo của Miu Nguyễn = corel đi bác nhanh gọn lẹ :v
  9. Ledamminh

Ledamminh Mới đăng kí

chắc đành phải vậy thôi ạ. giờ ngồi vọc chút ít về core đã ^^. Thank tất cả mọi người
  10. Minhduc6863

Minhduc6863 Mới đăng kí

Ai làm giúp mình cái logo chữ Trinx club đc k, mình k thấy chữ tạo chủ đề mới là sao vậy
  11. buonvimua

buonvimua Thành viên cấp 2

Nói đùa vậy thôi. là assmin mà đi lấy í tưởng ng khác là k tốt
  12. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Minhduc6863: bạn kh gới thiệu về logo cần làm thì đố ai thiết kế được.
  13. Ledamminh

Ledamminh Mới đăng kí

mình cần cái logo dep giong nhu miu_nguyen làm. nhưng miu nguyen khong lam free
  14. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Ledamminh: Thương lượng đi,dù sao bác ấy cung làm rồi kh đắt đâu.làm thì phải đầu tư chứ bạn.
  15. Zeratul

Zeratul Thành viên cấp 2

mình có thể giúp chủ thớt nhưng thế thì chả khác gì đấm vào mặt thằng đồng nghiệp
    Nguyễn Tất Thắng, Ledamminhnhatbui thích bài viết này.
  16. nhatbui

nhatbui Thành viên cấp 1

Chủ thớt làm diễn đàn miễn phí cho rao vặt.... rồi sau đó sẽ thu phí (khi diễn đàn bắt đầu phát triển)... rồi sẽ nhận quảng cáo từ các khách hàng, cty... (nguồn thu sẽ không nhỏ).... thế quái nào mà cái logo vài xị không dám thuê để thiết kế nhỉ? Có khi nào ngay cả hosting và domain cũng dùng free luôn không ta :D
    dieuhauteo thích bài viết này
  17. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Bạn ấy nghĩ chắc thiết kế dễ lắm nên mới nhờ làm giúp thôi :v nên họ không biết, nên KỆ MẸ BỌN HỌ, MÌNH BIẾT GIÁ TRỊ CỦA LOGO ÉO BAO GIỜ BÁN RẺ, CÔNG TRÌNH HỌC TẬP, CÔNG TRÌNH CÀY LUYỆN, SUY NGHĨ, NGHIÊN CỨU CỦA MÌNH ĐỂ MÀ LÀM FREE NHÉ, NHÉ! chào các bác em đi, viết xong hy vọng "assmin" không ban :(
    nhatbuilenm thích bài viết này.
  18. Ledamminh

Ledamminh Mới đăng kí

kinh nhỉ. không giúp thì thôi, sao làm căng thế bạn
  19. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

nói thiệt là bạn làm forum mà không làm được sao, mình thật không thể tin được. Không lẽ vẽ bằng Paint bạn không vẽ được, vd: vòng tròn, chữ 24h alo :O
    - Ở đây mình nói là bạn ít nhất cũng phải phát họa ý tưởng rồi nhờ người khác đồ lại giùm cho bóng bẩy hơn chẳng hạn, đằng này bạn lấy 1 cái logo của 1 web khác kêu làm theo mà còn đòi Free thì Designs chết đói à. Mình học lập trình chứ không phải bên Designs đâu mà vẫn biết chút ít vẽ = paint mặc dù vẽ xấu :D
    dieuhauteonhatbui thích bài viết này.
  20. Khổ tâm! dạo này không có cơm ăn mấy bác ah! mấy bác đừng làm em đau "nòng" :((

Ủng hộ diễn đàn