Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả F.S !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ucweb99, 19/7/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,059

1. ucweb99 Banned

thật sự thì lần này em đang kí nic 3 lần rồi , và các nic cũ của em đều bị band v.v , em cũng biết lí do là nhờ sửa ảnh linh tinh ,nhung em rat can no , em cung cha thay linh tinh o cho nao :( , nếu moi nguoi không giúp được thì cung không sao , chả là bạn bè em có nhiều đứa con gái xinh cầm tên nó , mà em thì nhờ mãi họ cũng không làm f.s nên nghĩ ra cách pts , và em ib cho anh để nhờ chuyện đó và hi vọng anh giúp và trả lời tin nhắn sơm . anh giúp em xoá chữ đôrêmon đi , thay vào đó là chữ Tuấn , hình trái tim để nguyên ! [​IMG]

...
  2. ucweb99

ucweb99 Banned

moi nguoi làm sao cho màu chì giống y hệt bức này , và chữ cũng tuấn vừa khung , không thừa mà cũng không thiếu , em cám ơn ! [​IMG]
  3. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Bạn sắp có lần ra đảo thứ 3 rồi nhé :-H
    tut4ever thích bài viết này
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Chúc mừng bạn, được ban 2 lần là 1 niềm vinh dự to lớn đấy. Lần này sẽ là lập kỉ lục nè :v :v
  5. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Tưởng ĐỈA ở VN bị xóa khỏi sách đỏ rồi chứ? Hóa ra vẫn còn sót lại 1 con.
  6. God.Cyber

God.Cyber Thành viên cấp 2

Tôi đã khóc khi xem topic này , khâm phục sự kiên trì của bạn =))

" Trong thời gian rỗi hơi nhờ vả thế này , sao k tự mày mò mà tự làm nhỉ ? "
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn