Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Giúp em làm mịn và tăng độ nét cho ảnh này với...!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi o0mthang0o, 20/2/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,870

1. o0mthang0o Thành viên cấp 1

-P/s: Nếu được mong các bác xóa dùm bạn gái trong ảnh và bend màu nào phù hợp dùm em! Em cám ơn nhiều @@! ( Mò mãi mà ko làm được :P)

...
  2. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

ảnh này thì chịu. vừa vỡ tung tóe, vừa tối , ko chỉnh nổi, bạn đưa cái nào ít ra cũng kha khá 1 chút, chỉnh nét cũng chỉ được 1 chút thôi ko thể đòi hỏi cao được.
  3. o0mthang0o

o0mthang0o Thành viên cấp 1

viet1410 Hi! Chụp = đt toàn zậy thôi bạn àh! Có thể chỉnh nét 1 chút đc ko àh?
  4. Viet.Anti.Virus

Viet.Anti.Virus Thành viên cấp 2

lần sau chụp rút kinh nghiệp đừng đứng ngược sáng như thế
  5. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

k thể đâu bạn ơi!
    vì ảnh này tông màu k có thì chỉnh k thể đc
  6. pipicodon

lần sau tránh ánh sáng mà chụp nha... camera 3.2px
  7. mai van tuan

mai van tuan Thành viên cấp 2

có khi nào thớt thù nhan vật nam trong hình lên share ảnh để các troller VDS thỏa sức sáng tạo ko nhỉ ;;)
    - tại do có nhiều nạn nhân trong box này quá lên bây giờ mình sinh đa nghi có đào tạo >:) . nếu ko phải thì sr thớt :D
    pipicodon thích bài viết này
  8. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Bó tay!mình nhận thấy những loại ảnh nhờ vả như vậy xem thường ACE trong forum quá , người ta làm ảnh for free thì cũng phải lựa ảnh đẹp chất lượng chứ. Ai không chuộng cái đẹp!
  9. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:D ảnh này đi phục chế hihi
  10. viet1410

coi bộ bức ảnh này gây bức xúc à nha :)). pts là phần mềm chỉnh sửa, có giới hạn thôi. ko phải cái gì cũng làm được
  11. o0mthang0o

o0mthang0o Thành viên cấp 1

Hii! Nếu ảnh vỡ quá ko chỉnh độ nét được thì mog các pro xóa dùm em bạn nữ trong ảnh! Chỉ để mình bạn nam thôi có được ko ạh!
  12. pipicodon

muốn xóa đc ảnh này thì cũng chỉ dùng crop thôi
  13. hoangvanvuong

hoangvanvuong Thành viên cấp 1

14. tienquy9x

tienquy9x Thành viên cấp 2

ca nayf khó :P
  15. s0rry91

s0rry91 Banned

Mất thời gian mà chưa chắc đã đẹp, bác thớt kiếm ảnh khác thôi.
  16. vosonglinh

vosonglinh Thành viên cấp 2

Chuyên khiêu chiến với ảnh chụp bằng điện thoại có camera 2.0. Cơ mà vẫn không lại được với ảnh này. Bức này muộn rồi chỉnh tạm trong 5 phút, bác ưng thì like cái ^^
    o0mthang0o thích bài viết này
  17. Love is Blue

Love is Blue Mới đăng kí

Mình hỏi thớt 1 câu: (chỉnh mịn + nét và xóa lun cô gái ) vậy thì cái ảnh này chỉnh để làm j ???. sao bạn ko chụp 1 bức ảnh mới lun cho rồi, chỉnh với sửa làm chi cho mất công nhờ và người giúp mất công giúp. haiz...bó tay
  18. vosonglinh

vosonglinh Thành viên cấp 2

o0mthang0o thích bài viết này
  19. viet1410

vosonglinh chỉnh thế là đẹp lắm rồi đấy. bạn chỉnh kiểu gì vậy chỉ mình với :D
Từ khóa:
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn