Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Làm hình in áo đôi.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Vomanhhung2810, 22/4/13.

Lượt xem: 2,903

1. Vomanhhung2810 Mới đăng kí

Em là 1 học sinh lớp 12, năm nay em thi đại học, niềm đam mê tin học của em có từ rất lâu rồi.
    Em biết đến pts qua những lần đi chụp ảnh nhưng k biết tại sao họ làm được vậy?
    Giờ đã là cuối cấp. Em yêu 1 nhóc lớp 11. Chúng em yêu nhau cung đc khá lâu rồi, giờ em muốn làm 1 cặp áo đôi cho em và nhóc đó, nhưng những mẫu áo đôi toàn đụng những cặp trong trường, em định thiết kế mẫu nhưng k biết dùng pts/
    Nên...
    Em vào đây, xin nhờ ad, cùng các anh chị có thể làm cho em chữ lồng HT nền trong suốt được không ạ? Độ phân giải càng cao thì càng tốt ạ. Em xin cảm ơn anh chị nhiều!
    Rất mong anh chị cũng như ad có thể giúp em.
    Đối với anh chị, làm 1 cấy ảnh như thế cũng dễ thôi mà?
    Em xin cảm ơn anh chị trước. Cảm ơn rất nhiều!

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Lời nhờ vả rất thắm thiết , nhận hàng xong rồi biến .
  3. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

hình như bên làm áo đôi ngta có làm mẫu free cho khách hàng nếu nó đơn giản mà :-? mình còn mẫu ảnh phức tạp hay tùy chỉnh của khách hàng thì không nói làm gì :D Mình có quen 1 đứa bạn làm vậy đó, bạn thử hỏi bên in áo đôi xem sao.
    p/s: dễ thì dễ mà lười lắm :-<.
  4. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

lời khuyên:
    áo nữ: trước ghi áo sau ghi đôi
    áo nam: trước ghi đôi sau ghi áo
    :3 ko đụng hàng!
    hoặc mua 2 cái áo giống nhau về rồi viết áo đôi vào ;)
    vannam_ktsLeo Lombard thích bài viết này.
  5. Leo Lombard

Leo Lombard Thành viên cấp 2

6. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

Leo Lombard thích bài viết này
  7. Hà Bơ

Hà Bơ Thành viên cấp 2

" Nhờ vả " mà sao lại post vào mục " Hiệu ứng chữ " thế ?
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn