Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả]Nhờ mọi người retouch hộ mình bức ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi vietvuong, 6/6/14.

Lượt xem: 1,980

1. vietvuong Thành viên cấp 2

Chào mọi người, như tiêu đề mong mọi người giúp đỡ mình retouch hộ bức ảnh của đứa em gái vì sắp đến sinh nhật nó. Mình trình độ còn yếu nên ko biết phải retouch sao cho nó hợp lý, chất lượng ảnh cũng kém nữa nên cũng khó khăn. Rất mong mọi người giúp đỡ. Cám ơn mọi người.
    LINK: http://i1282.photobucket.com/albums...34454108375_780661263_njpgabc_zpscf912038.jpg

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. tran00minh00hieu

tran00minh00hieu Thành viên cấp 1

Của bạn đây ...
    vietvuonghatay1712 thích bài viết này.
  3. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Crop lại cho đẹp hơn

vietvuong thích bài viết này
  4. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

vietvuongThiên Trí thích bài viết này.
  5. kumito

kumito Thành viên cấp 2

vietvuong thích bài viết này
  6. vietvuong

vietvuong Thành viên cấp 2

Cám ơn các bạn nhiều. Các bạn có thể hướng dẫn mình cái phần crop đươc ko??
    kumito phucphamh
  7. Thế Hùng

Thế Hùng Thành viên cấp 2

vietvuong crop thì bạn dùng paint cũng có thể crop được mà ^^
  8. vietvuong

vietvuong Thành viên cấp 2

À. ko phải đâu, sr các bạn mình ko hỏi rõ nhé. Ý mình là crop cho nó zoom lại như hình của bạn phucphamh ấy. Mình là ko có đc á mà.
  9. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Crop lấy chủ thể là tâm thì nhìn chủ thể sẽ room lên chứ sao, cái đấy mà cũng hỏi?

Ủng hộ diễn đàn