Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả xóa người trong ảnh ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi cuongnguyen311091, 29/3/14.

Lượt xem: 43,580

1. cuongnguyen311091 Thành viên cấp 1

Mong mọi người giúp đỡ ạ, e có cái ảnh đứa bạn nhờ mà nhiều chi tiết quá nên e ko xóa được, nhờ các bác giúp e xóa bạn áo nâu đi với ạ, nếu ai có lòng tốt thì tiện xóa luôn hộ e mấy cái áo của nợ đằng sau đi với :((

...
    CaoChiNhan thích bài viết này
  2. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

vãi bác. xin thưa là không có ai giúp nổi bác tấm này đâu. Hoặc có cao thủ nào giúp được thì cũng quá tốn tgian nên chào thua. Đứa bạn bác nhờ kiểu này phải mình crop phát cho nhanh. Cứ nghĩ là chụp bừa một tấm rồi xóa cái gì đi cũng được. Tấm ảnh chẳng có gì đặc biệt, nv chính còn chẳng nhìn vào ống kính vậy mà nhờ kiểu trên trời vậy
    Hưng Trần Văn, Meo Meomeo, Ba Đông4 người khác thích bài viết này.
  3. WINTER WIND

WINTER WIND Thành viên cấp 1

ảnh này các chi tiết và cảnh vật quá chung chung nếu làm sẽ mất khá nhiều thời gian , loại này thuộc dạng thu phí bạn à :-?
  4. phamloc14

phamloc14 Thành viên cấp 1

thớt quay lại chỗ đó chụp ý nguyên 1 tấm ko có mẫu may ra có người giúp
    LÃO ĐẠIsantazero1 thích bài viết này.
  5. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Có lẽ cách hay nhất là tách mẫu ra riêng rồi ghep vào một chiếc ghế xích đu khác, qua nhiều chi tiết background bừa bãi ghê quá
    tiktom thích bài viết này
  6. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

200k mình xóa cho bạn ;)
    whitephoto, nguyenvantai, Đình Nhất3 người khác thích bài viết này.
  7. cuongnguyen311091

cuongnguyen311091 Thành viên cấp 1

Công nhận nhìn nản thật ạ, e nhìn cũng ko biết phải xử lý ra sao nữa nên mới đăng lên đây nhờ các cao thủ. Thank các bác đã ghé thăm ạ
    sanglee bác giúp e được không ạ, e mới tập tành nên chưa biết cái đó ạ :(
  8. truonggiang87

truonggiang87 Thành viên cấp 2

Bạn rửa ảnh ra đi rồi lấy kéo cắt dễ lắm bạn ơi - khéo tay tí là được àh :-H
    ... đỡ tốn thời gian ....
    whitephoto, maianhtu164, LÃO ĐẠI10 người khác thích bài viết này.
  9. miendat2

miendat2 Thành viên cấp 2

Mấy bạn này cứ tưởng PTS dễ lắm, cứ để cái ảnh vào làm vài cái là xong nên cứ nhờ cái đâu đâu, cái này nếu có tiền thì mình sẽ bỏ thời gian ra làm cho bạn nhé.
  10. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

500k chiều mai lấy ảnh :D
    wancheungvinhphucng25 thích bài viết này.
  11. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

cái này tính toán hơi nhức đầu đây
  12. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

cái này k đơn giản muốn xóa là xóa được,mình nghĩ tấm ảnh này chẳng có gì đặc sắc,cách tốt nhất nếu bạn muốn một mình thì cách tốt nhất là chụp ảnh một mình.
  13. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Chắc chủ thớt mê em này nên chụp lén vào forum nhờ vả. khai thật đi anh giúp cho!
    Meo Meomeo, ThangNguyen, dangthutrang4 người khác thích bài viết này.
  14. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

10' nữa bro sẽ có cái miễn phí :)
  15. HànPhong

HànPhong Thành viên cấp 1

16. marktran1110

marktran1110 Thành viên cấp 2

cái này đơn giản mà :)):)) xóa chi tiết thừa thì mấy đâu :)):)) của bạn nè:)):))
    tiện thể cho thêm xíu hiệu ứng cho nó xôm:)):)):)):)):)):))
    wancheung, tranngocptit, longnhans29 người khác thích bài viết này.
  17. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

1 tấm này 3 triệu nhé bạn :))

p/s
    nói vậy chứ chụp hình mà giống chụp lén vậy, nhân vật không biết là mình có chụp tấm này k nữa, phong cảnh chi chít, cái này có ghép đi vs cái đu khác thì may ra

Bài viết sai box nữa chứ
    trongnghiaviet1410 thích bài viết này.
  18. haiautrang779

haiautrang779 Thành viên cấp 2

bạn thử ra chỗ cũ cố gắng chụp một kiểu sao cho góc mấy gần giống ảnh trên rồi đem về chồng lên may ra được
  19. LordEmperor

LordEmperor Thành viên cấp 2

Cao thủ còn phải bó tay =))
    Cắt người ghép vào chỗ khác thì còn được chứ xóa thế thì thánh cmnr bác ạ
    boque97 thích bài viết này
  20. Fát

Fát Thành viên cấp 1

trời cái này chụp lại là xong chứ gì :) hơi đâu mà bạn phải nhờ vã

Ủng hộ diễn đàn