Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những hình ảnh em mới chụp gần đây

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi pcstar, 13/9/13.

Lượt xem: 2,597

1. pcstar Thành viên cấp 2

Tình hình là em mới tập chụp lại gần đây nên trình còn kém lắm
    Mong các bác chém mạnh để em còn rút kinh nghiệm ạ

...
    pitlamgi thích bài viết này
  2. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

BỐ CỤC CŨNG ỔN, ÁNH SÁNG TẠM, NHƯNG ĐA SỐ BỊ OUT NÉT 8-|
    pcstar thích bài viết này
  3. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Fix 50 thần thánh out nhiều là phải :3
  4. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

pcstar - tấm cuối nên bỏ và rút kinh nghiệm lần sau không nên chụp cận mặt từ dưới nhìn lên nhé.. Nếu chụp kiểu này thì nên chụp từ trên xuống sẽ đẹp hơn.

Overall, mẫu hơi gượng.Khắc phục bằng cách kéo mẫu này đi vài buổi nữa chắc sẽ có ảnh đẹp hơn.
    pcstarEminem thích bài viết này.
  5. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

luisleo29 có thể do em làm mịn da nên out hết... sẽ rút kn đợt sau
    thanglv dạ.. em sẽ rút kn ạ... bữa đó vừa mưa xong bùn đất dính đầy giầy... sẽ kéo mẫu đi nhiều hơn ạ
  6. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

pcstar Làm mịn bị out nét :O mình làm mịn da woài mà có out đâu, out là do chụp cầm chưa chắc tay, bắt nét chưa chuẩn, chụp khẩu lớn #-o
  7. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

ùh thấy tổng thể thì đep nhưng thấy, cái này giống như lúc chụp xóa phong sau bị lổi nên thấy nó mơ mờ." nghĩ vậy thôi chứ ko biết dúng ko"
  8. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

dạ... em rút kn ạ... để em tranh thủ up bộ chụp gần đây...
  9. Tít Xù Xấu Zai

Tít Xù Xấu Zai Thành viên cấp 2

bố cục tốt.. ánh sáng chưa cân.. màu sắc chưa rõ.. và buồn nhất là out nhiều quá .. chúc bác sớm lên tay..
  10. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

nhìn out nét nhiều quá bác ạ
    tấm cuối không có giá trị nghệ thuật và cũng chưa khai thác được nét đẹp của mẫu
  11. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

thanks mọi người........

Ủng hộ diễn đàn