Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Painting ra mắt, chuột còn gà, mong bà con nhận xét

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Thanh Dâu, 21/6/13.

Lượt xem: 2,444

1. Thanh Dâu Mới đăng kí

Chào các bác designer, em là Duy Thanh, nickname Thanh Dâu. Em rất thích vẽ vời, đặc biệt là Chibi. Xin ra mắt bà con :D, mong được ủng hộ. Hihi.
    Hiện em cũng mới tầm tành tô màu nên chưa mượt, chưa đẹp cho lắm! Các bác nhận xét và chỉ bảo thêm để em cải thiện thêm nha! <3 <3

[​IMG][​IMG]

đấy là bức painting đầu tiên của em trên SAI, nhân dịp Miley Cyrus "xuống tóc" =((
    Em chưa có nhiều kinh nghiệm trong Painting, cả nhà cho em ý kiến nha!

Mấy bức trên em vẽ cũng cực khổ, nếu bác nào cần trưng dụng nhắn em một tiếng nhé:)

...
  2. boy ngèo

boy ngèo Banned

pic cuối mờ nhỉ
  3. Thanh Dâu

Thanh Dâu Mới đăng kí

boy nghèo : dạ em up file trong nó cứ lỗi nên phải úp thế ạ
  4. Hà T Nguyễn

Hà T Nguyễn Mới đăng kí

woa, painting của bạn tốt quá. Nhìn cũng đáng yêu nữa. Rất là có cá tính ý :D
    Mình k giỏi painting nên cũng k dám nhận xét. Nhưng mà mình thích painting của bạn quá
    *Thumb Up*
  5. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Bạn vẽ rất đẹp! Mang đậm phong cách của riêng mình! :like: tiếp tục phát triển! :)
  6. Thanh Dâu

Thanh Dâu Mới đăng kí

em cảm ơn mọi người :3 :3:D, có gì chỉ em thêm nữa nha
  7. seabreeze93

seabreeze93 Thành viên cấp 1

đẹp ghê.hic
  8. Thanh Dâu

Thanh Dâu Mới đăng kí

9. Vui Tính Dễ Thương

Vui Tính Dễ Thương Thành viên cấp 2

đẹp rầu :v khỏi phải chê đâu :v
  10. Tùng Chibi