Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photo] "Cánh đồng tuyết"

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi goal, 19/10/13.

Lượt xem: 2,735

1. goal Thành viên cấp 3

Ngẫu hứng hoa dại. Hoa của nó màu trắng (thực chất là trắng xanh) nên mình lấy tiêu đề là "Cánh đồng tuyết" :"> :">

Nghe nhạc và xem hình nhé. ^^!
    http://chiasenhac.com/s/1028686.swf[/FLASH]"> http://chiasenhac.com/s/1028686.swf[/FLASH]" width="500" height="350" type="application/x-shockwave-flash">

.
    .
    .
    .

Bonus :x

Tất cả đều là hình gốc, chỉ resize lại một số tấm thôi :p">

.
    .
    .
    .

Bonus :x

Tất cả đều là hình gốc, chỉ resize lại một số tấm thôi :p" width="500" height="350" type="application/x-shockwave-flash">

...
    RainyWarrior, Nhoxtete, Phan Tuấn4 người khác thích bài viết này.
  2. Phan Tuấn

Phan Tuấn Thành viên cấp 1

đẹp.. :D
    goal thích bài viết này
  3. Nhoxtete

Nhoxtete Thành viên cấp 2

Có thật là có cánh đồg hoa này ko bạn. Ở đâu thế, ở đâu vậy? Muốn đến quá...
    goal thích bài viết này
  4. Nhoxtete

Có thật là có cánh đồg hoa này ko bạn. Ở đâu thế, ở đâu vậy? Muốn đến quá...
  5. goal

goal Thành viên cấp 3

Phan Tuấn Thanks bạn ^^

Nhoxtete Nó chỉ là một khoảng vườn thôi bạn ơi :D Mình còn tìm được nguyên khoảng toàn cây lau :D
    Nhoxtete thích bài viết này
  6. Nhoxtete

Ôi, vậy là ước mơ dc cùng ng yêu đi vặt hoa đem bán mà ko bị băt đã tan thành mây khói
    P.s : mình cũg thích chụp kiểu này, blend vs text vào nữa là lãng mạg lun
    goal thích bài viết này
  7. goal

goal Thành viên cấp 3

Nhoxtete Oh mà sao bạn cmt cứ bị duplicate thành 2 cái vậy?? ^^

Ủng hộ diễn đàn