Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Poster và nhãn chai cây nhà lá vườn cho một cơ sở rượu

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Gia Phú, 16/9/15.

Lượt xem: 2,658

1. Gia Phú Thành viên cấp 4

Dạo này toàn nhận thiết kế dạng cây nhà lá vườn không có gì to tác, nhân mới vừa làm xong thêm một sản phẩm mời anh em chém để mình có thêm kinh nghiệm làm poster tốt hơn :D;)

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

đây ko giống poster mà giống tờ rơi :-B
    Gia Phú thích bài viết này
  3. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

4. LuanMinh

LuanMinh Thành viên cấp 2

thù lao của thớt có đc thêm mấy chai rượu gạo hơm :">
  5. TriềuNguyễn 89

TriềuNguyễn 89 Mới đăng kí

Bố cục ko tốt bạn ah,nhìn rối mắt quá
  6. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Hơi kì kì ,trình bày rất lạ
  7. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

LuanMinh dĩ nhiên là có rồi, chai rượu mẩu đó :))
    HSP kì à :3
  8. ChestnutVN

ChestnutVN Thành viên cấp 2

Không có chính phụ. Toàn chữ là chữ nhìn giống sách giáo khoa. Nên học lại cơ bản.
  9. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

chắc poster cầm cỡ nhà vườn chứ mình làm cả trăm poster ko có poster nào chữ nhiều đến vậy!
    về kỹ thuật thì bác làm chưa ổn, màu lúa giả, gạo ghép vô cũng giả.
    Bố cục chữ thì xiên xẹo, ko có hàng lối nào hết.
    Nếu ở công ty mình thì chắc mình sẽ bị chửi ko ngóc đầu lên dc với poster này, vì bài test cho thực tập thôi nó cũng đã kỹ tính hơn poster này nhiều rồi.
    Mình nghĩ khách hàng của bạn rất dễ tính và trả giá rẻ nhưng ko vì thế mà làm ẩu quá thế này, mong bạn để ý để lần sau làm tốt hơn.
  10. PHUC-HOANG

PHUC-HOANG Thành viên cấp 2

Mình thấy rối, mình cũng làm nhiều bên nông nghiệp nên mình cũng thông cảm cho thớt vì đa số các bác bên nông nghiệp thích thiết kế dày đặc.
    Mình xin ké 1 tấm ^^!
    boxlongnguyenGia Phú thích bài viết này.
  11. Kings

Kings Thành viên cấp 2

nhìn rối mắt thật @@. Chẳng ra hệ thống cống rãnh gì cả. Haizzzz. Màu sắc lòe loẹt. bố cục ko cân đối. Chữ nhảy lung tung @@. Với lại cái viền của rượu gạo hơi bị ảo. ở mặt trước thì có đường viền. mặt hông cũng có đường viền mà lòi thêm cả chữ ra nữa chứ @@. Không biết cái đường viền đó nằm mặt trước hay mặt hông luôn @@
  12. vicluy

vicluy Thành viên cấp 1

mình thấy bạn nên chỉnh sửa 1 chút poster thì nên ít chữ thôi , phần ở dưới căn chỉnh lại 1 chút , và bố cục ở trên nên thiết kế cho n gần gũi đồng quê 1 chút , cái nhãn rượu gạo thì nhìn n không được thật cho lắm nhìn n cứ giả giả tn ấy :)
  13. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Cảm ơn đóng góp ý kiến của các bạn, mình xin ghi nhận khá bổ ích :)
    PHUC-HOANG thích bài viết này
  14. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

Rớt toàn tập luôn. Hình thì không xử lý, cắt nham nhở. TK ko gì đặc biệt, chắc bác này mới ra trường hay sao á
    PHUC-HOANG thích bài viết này
  15. boxlongnguyen

boxlongnguyen Mới đăng kí

Chúc bác có sản phẩm tốt hơn sau những góp ý

Ủng hộ diễn đàn