Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Pregnancy photography]: NHẬT KÝ CỦA MẸ

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Đào Hoàng Anh, 15/5/15.

Lượt xem: 7,004

1. Đào Hoàng Anh Mới đăng kí

"Người phụ nữ quyến rũ nhất khi mang thai. Thật sự với những người mình đã gặp, họ đều có một vẻ đằm thắm dịu dàng rất riêng, rất kỳ lạ và lôi cuốn..."

Sau mấy lần trì hoãn, cuối cùng tuần rồi vợ chồng mình cũng thực hiện được bộ ảnh bầu NHẬT KÝ CỦA MẸ, do chính mình chụp tặng vợ để đánh dấu khoảnh khắc chuẩn bị đón em bé chào đời. Anh chị em cho nhận xét để mình tiến bộ hơn nhé. Mình cảm ơn ạ!

NHẬT KÝ CỦA MẸ
    By Dao Hoang Anh (facebook.com/hoanganhd)
    Make-up artist: Ruby Kiss
    Lighting: Dinh Trong Son
    Assistant: Pham Ngoc Ho
    Special thanks to Hikari Studio for supporting.

...
    Thanh Đen, w32bigbang, tuntuf14 người khác thích bài viết này.
  2. hai_data

hai_data Banned

nhìn vẫn hấp dẫn
    Đào Hoàng Anh thích bài viết này
  3. HoaBui

HoaBui Thành viên cấp 1

đợp bác ạ. :like:
  4. IZBlog

IZBlog Thành viên cấp 2

Tuyệt vời.
  5. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) người mẹ đẹp quá
  6. Đào Hoàng Anh

Đào Hoàng Anh Mới đăng kí

Cảm ơn các bác đã nhận xét. Màn hình em bị sai màu nên nhiều tấm sửa không được như ý lắm, cứ vừa làm vừa nơm nớp khi cho sang máy khác nhìn có giống như ý đồ mình không. May quá là kết quả cũng ko đến nỗi nào ạ!
  7. layz_vip

layz_vip Thành viên cấp 2

Tuyệt với ông mặt trời bác ơi !!!
    Khi nào cưới em cũng phải làm bộ ntn. he2
  8. 7AM

7AM Thành viên cấp 1

VK number One :) ( i dont like it :) )
  9. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Cyan thích bài viết này
  10. thangkubom742

thangkubom742 Thành viên cấp 2

I think i fall in love with your wife :3
    Don't worry, i can dump the shell :D :D
  11. Đào Hoàng Anh

Nhận xét về bộ ảnh bác chả nhận xét, lại cứ khen vợ em thế? :))
  12. phuong_ngan

phuong_ngan Mới đăng kí

ý tưởng hay, thể hiện đơn giản chưa nổi bật vai trò và mối quan hệ của mẹ và bé. Xuất hiện bố nữa á, dùng tiếng Anh à? thế tiếng Việt quên hết rồi á hay tiếng Việt không là "tiếng mẹ đẻ"? chủ thớt đừng buồn tớ nghĩ sao nói vậy chưa kịp "uốn ba tất lưỡi" để "lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau"
    hieu107Mr.Po thích bài viết này.
  13. hai_data

hai_data Banned

măc thế ko ngại à
  14. Đào Hoàng Anh

Xin hỏi bạn phuong_ngan tốt nghiệp trường nào ra và đã làm mẹ chưa ạ? Sao bạn phán cứ như thánh thế ạ? Bạn có biết câu nghĩ nhiều nói ít còn hơn nói nhiều nghĩ ít không? Trong trường hợp này mình nghĩ bạn ở vế sau mất rồi. Đúng là hater everywhere, nói giáo lý về "tiếng mẹ đẻ" nhưng chữ đầu tiên của bài viết và các chữ sau dấu hỏi chấm không hề viết hoa, lại thêm lần đầu mình nghe về khái niệm "tất lưỡi" thay vì "tấc lưỡi" nữa chứ. Đến chịu :)
    Thanh ĐenKenny Vũ thích bài viết này.
  15. No.13

No.13 Thành viên cấp 2

16. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

khai thật đi, bác có hư cấu ngực không, sao mà tấm nhỏ tấm to [-(
  17. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Chắc vợ bác hạnh phúc lắm :D
    Mà có cần làm tấm biển "I did it" ko zậy bác :))
  18. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Chắc là vợ pác có bầu sướng lắm hỉ? Mà với lại theo e bài này ko có ý nghĩa của "nhật ký của mẹ" mà là kỷ niệm bà bầu thì đúng hơn. Vì theo e, đã là nhật ký thì phải là từ lúc biết tin có bầu là bắt đầu chụp rồi. Vậy mới thấy nó lớn lên từng ngày, mới thấy cái thiêng liêng của làm mẹ.
    Thứ 2, Vợ bạn mang thai cách nào mà bụng ko một vết rạn vậy? e hỏi đặng e về hướng dẫn vợ e để e làm bộ tựa tựa kiểu này...
    Thứ 3, bớt xổ tiếng anh dùm cái....
    Thứ 4, màu mè nhìn hư cấu quá. chá mắt quá nên hổng còn thấy đẹp, ko thấy đc đường nét của bà bầu.
    Thứ 5, vợ bạn diễn chưa đc đạt, cứng quá.
    Thứ 6, UK number 1 là sao?????mà tấm này nhìn vợ bạn trợn mắt thấy ghê quá. ko có ý nói vợ bạn nhưng mà khuôn mặt thể hiện cảm xúc kiểu này nhìn nó trơ trẽn làm sao á (ko phải nói vợ bạn trơ trẽn nha, đừng hiểu nhầm nha)
    Sorry nếu cmt làm pác khó chịu.
    hieu107 thích bài viết này
  19. Mẹ bé Ong

Mẹ bé Ong Mới đăng kí

Chị ấy là một bà bầu hạnh phúc. Em không phải là ngừơi hiểu biết về ảnh nhưng em là một bà mẹ và trong mắt bà mẹ như em bộ ảnh này thật sự tuyệt vời. Lần mang bầu sau nhất định phải chụp đuợc một bộ hình như thế này.
  20. hieu107

hieu107 Thành viên cấp 1

Theo ý kiến riêng mình , cái title " Nhật Ký của mẹ" nên để vài tấm . Để nhiều , em thấy mất ấn tượng bức hình .Hình đẹp nhưng để cảm được hình thì e chưa thấy :D
    Khi ng ta đọc được cái title của bác từ bức hình đầu tiên , sau tấm đó , ng ta mún thấy những tấm hình thể hiện được câu chủ đề .
    Em nghĩ cái title nó ra đời trước bức hình :D
    Tấm anh chồng cầm bảng " I did it" thì e thấy nó phá hỏng cái title của bác rồi :D.
    Vì " Nhất ký của me " , ai đã nghe nhạc Hiền Thục rồi sẽ biết , nó nhe nhàng và sâu lắng nên khi từ bài hát đó và nhìn vào tấm hình này , nó làm ng xem bị dội mắt.
    Vì ng xem , họ mún thấy điều gì đó ấm áp , nhẹ nhàng và trầm lắng .
    Ngoài cái tấm " mẹ bầu trợn mắt và tấm a chồng cầm bảng "I did it" hơi vô duyên thì tổng thể hình đẹp.
    Chi Meo thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn