Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tặng các bạn giáo trình tổng hợp toàn bộ kiến thức Sketchup, thư viện photoshop mặt bằng nội thất !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Sketch Up' được đăng bởi mmm.letrang, 9/10/17.

Lượt xem: 17,383

1. mmm.letrang Mới đăng kí

Chào các bạn, mình là thành viên mới nên tặng các bạn giáo trình toàn bộ kiến thức sketchup vô cùng đầy đủ dễ hiểu do thầy KTS. Lê Quốc HƯng -giảng viên trường Đại học Kiến trúc TPHCM biên soạn nhen.
    Mình mới học Sketchup nâng cao và đang làm bài tập vẽ cầu thang này . Mình chưa biết bắt đầu từ đầu và vẽ tiếp theo những gì cả, bạn nào giỏi Sketchup giúp mình với ạ, có thể vẽ giúp mình xem và làm theo được không ạ, mình cảm ơn vô cùng lun ạ.
    Mình sẽ tặng toàn bộ thư viện photoshop mặt bằng nội thất, thư viện 3D tổng hợp vô cùng đầy đủ và chất lượng nhen. Để lại mail cho mình, mình gửi cho các bạn nhen.
    Link download giáo trình sketchup nha : drive.google.com/file/d/0B6S21s0U_ttOczFEeFJGMGkxSmM/view?usp=sharing

...
  2. BlackBLP

BlackBLP Mới đăng kí

3. Ho Si Tien

Ho Si Tien Thành viên cấp 1

4. hero1982

hero1982 Thành viên cấp 1

Share cho mình "bộ thư viện photoshop mặt bằng nội thất, thư viện 3D tổng hợp .. " với !
    Thanks <3

tovanhungdt@gmail.com
  5. thaitink8

thaitink8 Thành viên cấp 1

6. Vẽ Jdpaint điêu khắc 77

Vẽ Jdpaint điêu khắc 77 Thành viên cấp 1

7. M.y.a

M.y.a Mới đăng kí

8. djmartell1309

djmartell1309 Mới đăng kí

9. thanhvienvipo

thanhvienvipo Mới đăng kí

cảm ơn! hì tiếc là mình không làm về cái này!
  10. TranThai89

TranThai89 Mới đăng kí

11. changtraicuagio

changtraicuagio Thành viên cấp 1

b có thể cho m xin thư viện với ddc ko thanks b
  12. Trần Thiện Quốc

Trần Thiện Quốc Thành viên cấp 1

13. creatlovex

creatlovex Thành viên cấp 1

14. dohoasaigondm

dohoasaigondm Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn