Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo 1 Auto Blog Wordpress đầy đủ với Plugin hay

Chủ đề thuộc danh mục 'Plugin hay cho WordPress' được đăng bởi haopro6120, 8/4/16.

Lượt xem: 10,404

1. haopro6120 Thành viên cấp 1

Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách tao 1 AutoBlog ( tự động leech bài sang site mình ) bằng mã nguồn mở Wordpress .
    ở đây mình sẽ không hướng dẫn cách cài đặt WP như thế nào nhé . Nó sẽ nằm trong 1 video khác .

Mình thực hiện trên localhost , cách làm cũng tương tự như trên host nhé .

Ở đây ta sử dụng plugin : rss autopilot , lưu ý , plugin này trả phí nhé các bạn ( mình cũng có bản bẻ c.rắc ) bạn nào muốn để mail lại mình sent nhé . Link down load : [LOCK]https://goo.gl/jpDhup[/LOCK]

Xem video để hiểu hơn : chứ viết khá dài dòng, bạn có thể tham khảo tửng bước ở phần chú thích video phịa dưới

...
    kjng_lamboghiniPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

3. haopro6120

haopro6120 Thành viên cấp 1

có link down load rùi, cần gì gửi mail nữa bạn, tránh hạn chế spam mail nhé
  4. RX3000

RX3000 Mới đăng kí

cám ơn bạn chia sẻ
  5. Selena Liu

Selena Liu Mới đăng kí

Hi chủ thớt. Tương tác với mình nhé ^^

Ủng hộ diễn đàn