Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

The Saw - Cưa Sập Cái Lâu Đài Harry Potter

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi phong_lu92, 16/4/13.

Lượt xem: 4,749

1. phong_lu92 Thành viên cấp 1

Thấy thông tin contest Poster Revolution anh Dư post bên box Sự kiện, nghía quanh quanh thấy ghiền cái phần thưởng mô hình Harry Potter nên bon chen làm 1 bài dự thi, các bác xem thử nhá. Chém thêm chút gió cho vui.

...
    Luda Tín, b0yHN_96, Khải Hoàng2 người khác thích bài viết này.
  2. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Text đẹp hơn bản gốc rồi =))
  3. meo_con92

meo_con92 Thành viên cấp 1

Thấy có tới 02 hình lận, hình nào là hình bác dự thi vậy ? Hay là cả hai hình ? Mà cái hình đầu hình như là poster phim the Saw 2 mà, vừa xem phim này hôm qua xong.
    phong_lu92 thích bài viết này
  4. Khải Hoàng

Khải Hoàng Thành viên cấp 2

thấy bác đây lập topic nên em cũng xin mạo muội đăng bài của em (cùng cuộc thi) nếu các bác thấy đẹp like ủng hộ em nhá :D
    sun_writer, water_melonphong_lu92 thích bài viết này.
  5. phong_lu92

phong_lu92 Thành viên cấp 1

meo_con92
    Hình 2 đó bác - hình đầu là cái hình gốc - hình 2 mình làm lại. Theo thê lệ cuộc thi là chế lại 1 poster phim đang có chiếu kênh phim của HayhayTV. Bác xem tại thông tin cuộc thi Poster Revolution bên box cuộc thi để rõ hơn nha or vào facebook này đây
  6. Hàn Phong

Hàn Phong Cựu quản trị

Chỉnh màu mấy cái cưa tí cho nó hợp với poster nữa là đẹp
  7. phong_lu92

Hàn Phong:
    Theo bác thì chỉnh màu thế nào? Cho thông số được hông? Cảm ơn bác
  8. phong_lu92

Khải Hoàng:
    poster của bác nhìn cũng đẹp nè. Gửi dự thi luôn đi bác. không chừng được toà lâu đài Harry Porter đó
  9. water_melon

water_melon Thành viên cấp 1

phong_lu92,
    Khải Hoàng
    Kaka làm tấm này chi - kiếm hình giám khảo kìa làm phát đậu ngay, tìm tấm hình của Ướt Mi làm phát photoshop hot hot vào
    Khải Hoàng thích bài viết này
  10. dtsony

dtsony Thành viên cấp 1

phong_lu92:
    Phim gốc là the Saw 2 mà bác làm tấm này thành the Saw 5 rồi ^^. Nên có vẻ nó ko liên quan lắm. Phim này có cả 1 seri 7 tập đấy bác, vào website của HayhayTV search hết các poster xem lại đi
  11. Khải Hoàng

phong_lu92 rồi bác ơi, mã số 003, bác thấy đẹp vào like giúp em :D
  12. Khải Hoàng

13. phong_lu92

14. Crz

Crz Thành viên cấp 3

15. Khải Hoàng

Crz em thấy bác hơi thô (tấm Death Note) đây là hình ảnh dự thi mà bác dùng từ em nghe có vẻ phản cảm quá, mong bác xem xét lại
    phong_lu92 thích bài viết này
  16. phong_lu92

Crz: oh, bác làm đẹp đó, mà tấm Death Note bác dùng từ khác đi, đây là cuộc thi mà bác ^^
  17. meo_con92

meo_con92 Thành viên cấp 1

phong_lu92: em nghĩ bác làm màu nền tối lại tí đi bác, để nền trắng nhìn hok có rùng rợn.
  18. Crz

Crz Thành viên cấp 3

19. water_melon

water_melon Thành viên cấp 1

phong_lu92: cùng ý kiến với meo_con92,
    Bác làm có ý tưởng đó, mà nhìn còn giống bản gốc nhiều.Bác đổi màu chữ SAW sang màu máu nhìn cho ghê rợn hơn
  20. genie

genie Thành viên cấp 2

dtsony, water_melonKhải Hoàng thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn