Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Theo mọi người đây có phải chibi hay không???

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Hương Lúa, 27/5/13.

Lượt xem: 2,034

1. Hương Lúa Mới đăng kí

:-/ Vào đề luôn. Những hình chibi chụp toàn thân vẽ thế nào mình không biết nhưng mấy hôm nay có mấy người nhờ mình vẽ chibi chỉ đưa mỗi cái ảnh chân dung lên thôi. Mình không biết vẽ sao cho nó giống chibi thôi thì khua khắng loạn vậy. Mọi người góp ý ;;)

Trước
    Sau
    Trước
    Sau

...
  2. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

muốn biết chibi là gì thì việc đơn giản nhất đầu tiên bạn cần làm là hỏi google-sama
    lên đây post mấy cái hình KHÔNG PHẢI CHIBI làm gì =.=
  3. k3n.al0ne

k3n.al0ne Thành viên cấp 1

4. Hương Lúa

Hương Lúa Mới đăng kí

@Ngọc Prony hôm mình có vô tình xem được 1 video của nước ngoài về cách vẽ kiểu chân dung như thế này lên mình làm theo luôn. Thao tác trên PTS, vậy bạn có thể cho mình xem 1 số chibi bằng chân dung dạng như hình trên được không???
  5. Kita Gà

Kita Gà Thành viên cấp 1

Cái này là manga b ạ!
    Trước khi hỏi thì b phải tự tìm hiểu trước r chứ!
    Hương Lúa thích bài viết này
  6. Hương Lúa

Hương Lúa Mới đăng kí

Thank người góp ý. Ai có lòng chia sẻ mình mấy TUT vẽ chibi kiểu chân dung được không??? mình mới học ;;)
  7. Kita Gà

Kita Gà Thành viên cấp 1

8. Hương Lúa

Hương Lúa Mới đăng kí

9. Quang Pham

Quang Pham Thành viên cấp 1

đây là style "tranh tập vẽ", chưa ra manga, manhwa, chibi.... hay bất cứ thể loại gì cả :)

Ủng hộ diễn đàn