Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thử nghiệm màu mới ^^!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi a.ying1091, 23/5/13.

Lượt xem: 2,052

1. a.ying1091 Thành viên cấp 2

toàn là stock trên mạng mình đem về làm thôi! mong mọi người cho chút ý kiến! có điều làm làm bằng stock mình chụp thì k ra được cái màu như thế! ko bik là như thế nào :-s
    hình mình up bằng FB nên nó hơi mờ! với stock cũng hơi bé! mọi ng xem đừng khó chịu vì chất lượng nhé! thanks mọi người đã quan tâm và cho ý kiến
    1.

2.

3.

4.
    5.
    6.

7.

p/s: cho em hỏi có cái nào là màu phim ko ạ :-s thích mà làm hoài k ra được

...
    leduc92Nguyễn Hoàng Minh Long thích bài viết này.
  2. xperia_optimus

xperia_optimus Thành viên cấp 2

màu giống cuộc film Kodak400 quá date 3 năm để tủ lạnh (chụp tối hù và hột nhiều)
    a.ying1091 thích bài viết này
  3. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

ảnh của Xẻng thì đa số tìm dc đều đã qua chỉnh màu rồi, đẹp chả phải chê rồi cho nên khuyên bạn có lấy cũng đừng lấy của Xẻng :)
  4. a.ying1091

a.ying1091 Thành viên cấp 2

5. xperia_optimus

xperia_optimus Thành viên cấp 2

:) phim càng quá date chụp ảnh càng tối càng hột nhưng được cái màu là lạ, phim bình thường không có noise nhiều như bạn add vào đâu @a.ying1091
    phim mình mua thường có iso200-400 chụp phơi sáng ngoài trời không đc nên để quá hạn cho nó xuống còn ~50-80.
    :)) mà bạn đâu có chụp film đâu, nói nhiều quá lên máu 8 rồi
  6. a.ying1091

a.ying1091 Thành viên cấp 2

nói nhiều lại bik đc thêm nhiều 1 chút :D thế mấy cái mình làm chắc chẳng cái nào màu phim bạn xperia_optimus nhờ

Ủng hộ diễn đàn