Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thuê vẽ] Cần tìm người vẽ dùm tranh bút mực gấp

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi BND311, 17/4/16.

Lượt xem: 4,621

1. BND311 Mới đăng kí

Hi mọi người,

Mình đang cần 5 bức tranh vẽ bằng bút mực trên khổ A4, chất liệu giấy như giấy vẽ màu nước. Hình mình sẽ cung cấp, có cái là doodle, có cái là phong cảnh, có cái là nhiều hình mẫu mình đưa nhờ bạn vẽ modify cho hợp lý.

Nếu ai có hứng thú thì cho mình xem hình trước đây bạn đã từng vẽ, và giá ước lượng khi vẽ 5 tấm như mình nói.

Mình cảm ơn.

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Thớt muốn vẽ sản phẩm lên giấy luôn à, bạn send yêu cầu và hình ảnh vào mail giaphu.pec@gmail.com rồi mình sẽ trả lời và báo giá sau nhé :)
  3. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

4. BND311

BND311 Mới đăng kí

mình đã email Thanh Phúgiaphu_design từ hôm qua. không biết 2 bạn đã nhận được email chưa? do mình cần hơi gấp nên khá sốt ruột.

nếu không làm được hay sao đó thì 2 bạn cứ trả lời email của mình nhé :)
  5. danco01

danco01 Mới đăng kí

thuê bao nhiêu ak
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

mình chưa nhận được mail nào cả thớt ơi :)
  7. BND311

BND311 Mới đăng kí

danco01 Mình gửi ý tưởng mình cần làm cho bạn, bạn định giá rồi cho mình xem các tranh/ảnh/hình mà bạn đã làm trước đây nhé. nếu mình thấy giá hợp lý thì mình sẽ trả như bạn yêu cầu.
  8. BND311

BND311 Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn