Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thương hiệu Event Lush ( Em mới làm cho bên công ty tổ chức sự kiện mọi người góp ý với nhé)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Cherry Tiên, 10/7/14.

Lượt xem: 2,683

1. Cherry Tiên Thành viên cấp 1

Nói chung là sinh viên làm thôi... có gì mọi ngừi góp ý nhé... chưa có nội dung nên text em đánh bậy bạ á
    Vái thương hiệu này là của một công ty sự kiện đc liên kết với mỹ.. nên khi nào ấn phẩm này em cũng có chút lo lắng.. hức hức.. điều họ cần là thật sự đơn giản nhưng vẫn tinh tế và sang trọng...

...
  2. Cherry Tiên

Cherry Tiên Thành viên cấp 1

có ai góp ý cho em hum... hức hức
  3. tung quach 2305

tung quach 2305 Thành viên cấp 1

nghỉ ra đoạn text có nghĩa để ghi k nên bấm lung tung như thế,ntn mà bạn gởi cho khách là ăn chửi ngay
    Cherry Tiên thích bài viết này
  4. Cherry Tiên

thank mọi người nhiều.. hehe.. em đánh text jakdngdlng vậy mà chẳng bị la.. nói chung là em sẽ rút kinh nghiệp lần sau.
    cái logo lush việt nam là của người ta rùi nên em k có sửa đc.
    cám ơn nhận xét cái đường chéo ạ
  5. tung quach 2305

tung quach 2305 Thành viên cấp 1

hên cho em là họ k nói gì đấy,lần sau vào word gõ
    = lorem(5,6) rồi enter cho r đoạn text copy vào cho nó chuyên nghiệp
    Cherry Tiên thích bài viết này
  6. Cherry Tiên

dạ cám ơn ạ hjhj
  7. maggie.

maggie. Mới đăng kí

Bạn thêm chữ như thế nếu mang đi duyệt sẽ bị coi là thiếu tính chuyên nghiệp đấy
    Một điều nho nhỏ thôi là mình thấy cụm chữ dưới chữ LUSH chưa đc :)
    Cơ mà không rõ tính chất doanh nghiệp như thế nào, nếu đây là chung một event thì hình ảnh nên có sự đồng bộ chứ nhỉ ?!
  8. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Chưa có gì gọi là xây dựng 1 branding ở đây cả logo cố tình đơn giản tạo sự sang trọng nên nó quá bình thường. Chưa đầu tư nhiều nên nội dung mới để như thế. Thấy mỗi mockup thôi à :D
  9. theRoux

theRoux Thành viên cấp 1

Có gì để nhận xét đâu bạn ? Logo Lush là logo có sẵn của người ta rồi chứ bạn đâu có tự design ra? Còn lại toàn mock up có sẵn down trên mạng về mà ?

Ủng hộ diễn đàn